• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Audio Theme Cho S60v3 " chiết xuất " từ N85:P

troj oj.ko thay cai via Mobile do ha? .dien thoaj co ho tro tieng viet dau ma dau voj ma.hjx. Xin thua day ko faj? La thems.ko tin thj bung sis se ro~.day chj? La cac file am thah duoc nhet vao file sis thoj. Caj dat xong thj vao sytem ma tim.lam nhac chuog cug ko te. Coppy xog ruj xoa no dj cho nhe may. Tot nhat bug sis tren pc ruj nhet vao may cho nhah. Hehe. VIA MOBILE nha.
Posted via Mobile Device

Đề nghị bạn lần sau khi Post bài nhớ gõ tiếng việt có dấu nha!:D.Bỏ dấu khó thế sao bạn ơi!

Last edited by a moderator:
Lần sau có post bài thì làm siêng hướng dẫn tí đi, ai bảo ghi vài dòng rồi bỏ đi tuốt để anh em đoán già đoán non,máy có đâu mà tex thử.:O:O:O

Trơì ơi cả anh cũng kêu em nữa, em đã ghi hẳn ngoài tựa đề là theme rồi còn gì nữa, audio theme thì cũng là theme nhưng có thêm bộ chuông, âm báo đặc biệt thôi. Anh ko có máy còn em cũng bận quá không có time:D

Mình ko biết nên mạo muội hỏi,sound theme là theme có thêm bộ chuông nhưng khi cài đặt xong vào system thì thấy có sound .acc nhưng vô themes thì ko thấy gì vậy?:-??

Hix, ko bít có phải tại mình gà ko, chứ khi cài xong thì kô thấy theme hay nhac chuông gì cả, các bạn xem lại thử đi. Tiện đây cũng nhắn với minhthang 1 chút nà, tại ông nói trống kô thế thì ai mà hiểu đc, tui tưởng ông biết cái bộ theme ấy nó hoạt động ra sao thô, chứ ai dè... ông cũng như tui. hehehe .....

Hình như nếu mình nhớ ko nhầm thì chắc cái này chỉ cài cho các máy XM thôi! Mình cài vào N82 chả thấy cái chi cả :D.
Trước dùng 5700XM có cái Audio Themes mà

anh em cãi nhau ghê quá. em có con N95 8gb em xung phong xông pha trận mạc vì anh em :D

hình như nguyenvansang nói đúng. cái này hình như chỉ xài cho XM thôi mình thử trên N95 va Ê65 đều không đc

cái này thử cài trên 5700 rồi chỉ dc 1 bản nhạc giao diện thôi ko có gì đặc biệt nên đã gở bỏ sau 1' =))

cac ban cho minh ỏi, minh cài vao N5320.nhưng vào dau tìm hoai khong thấy,vào C:/sýtem cung ko thay luon..cac ban chi dum..

tui bó tay cho ông "giot_tinh_cay_dang " luôn. cái theme này chỉ dùng cho 5700. trên nokia có nói kìa. thế mà dám nói là chiết xuất từ N85 cho S60v3. đề nghị lần sau post bài nên cẩn thân tí nha.

vay ma may ngay nay kiem hoai trong DT ko co.lan sau ban nen tim hieu ky nha,nhung cung cam on ban ..

mình đang dùng N85 tiện post cái hình thay mặt minhthang không có time cho anh em nào chưa biết nó nằm ở trong mục cài đặt nhé
khi mình chọn và cài đặt xong thoát ra mỗi khi vào menu nếu cài tren mục menu thì sẽ có từng âm thanh riêng làm cho đt của bạn có 1 phong cách riêng .

mình đang dùng N85 tiện post cái hình thay mặt minhthang không có time cho anh em nào chưa biết nó nằm ở trong mục cài đặt nhé
khi mình chọn và cài đặt xong thoát ra mỗi khi vào menu nếu cài tren mục menu thì sẽ có từng âm thanh riêng làm cho đt của bạn có 1 phong cách riêng .

forward topic đến đây coi bộ hay hơn cho các mem biết để mà tải về hay không.

sao N95-8G của mình cài vào không thấy vậy ?:((

quả N95 của mình đang trong xưởng mới bị đứt cáp khi nào lấy về mình test lại rồi báo lại kết quả nhé có thể N95 không hỗ trợ theme âm thanh thì mình cũng chịu ;)

Back