• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BABY-MOBILE_PHẦN MỀM TRÔNG TRẺ...

onlylove80

BABYMOBILE là 1 phần mềm cho phép bạn có thể trông nom giám sát trẻ nhỏ từ xa giống như Babyphone. Bạn đặt điện thoại di động của bạn trong phòng của con bạn và kích hoạt chức năng BABYMOBILE ==>Babyphone. Điện thoại sẽ tự động thu nhận các âm thanh trong phòng của đứa trẻ, và ở một mức độ âm thanh được xác định là đạt tới, nó gọi tới số điện thoại mà bạn xác định(gọi tới cho hàng xóm hoặc ai đó mà bạn muốn),. Sau đó bạn có thể nghe thấy những gì đang xảy ra trong phòng của con em mình..=)). Bạn phải trông con (Em,,cháu) khi đứa bé đã ngủ bạn muốn ra ngoài..sang hàng xóm đánh ván cờ nhưng lại sợ không biết khi nào thì bé yêu thức giấc..khi thức giấc nó sẽ khóc nhè..Vậy hãy sử dụng pm này..nó sẽ giúp bạn yên tâm khi ra ngoài..:))

* Phạm vi kết nối không giới hạn
* Để được liệt kê trong phòng của con bạn bất cứ lúc nào
* Ít dễ bị nhiễu hơn so với cổ điển Babyphone
* Không có âm thanh trùng với các tần số của Babyphones

Mình không có máy để tet nên các bạn tự kham phá nhé..:D Nếu trên diễn đàn có rồi thì xin nhờ Mod delete dùm em nhé.

Last edited by a moderator:
Hỏi đáp...

Cái này dùng để quản lý trẻ con ko giới hạn ư bạn?Chỉ mình cách dùng với?mình chưa biết dùng?Mong bạn giúp đỡ nhiều nha

Mình dùng như bạn làm nhưng ko được?Bạn làm thế nào mà quản lý được chứ?Mình thử nhiều lần đều ko có kết quả gì

Mình dùng như bạn làm nhưng ko được?Bạn làm thế nào mà quản lý được chứ?Mình thử nhiều lần đều ko có kết quả gì
Mình dùng N70 nên kg test đc.. Bạn dùng v3 thì cứ thoải mái mà vọoc đi. Mình cũng thích pm này lắm nhưng xài v2 nên đành chịu. Hix : (

Phải có 2 máy 1 là để tại chỗ con bạn và kích hoạt pm (Pm đã được thiết đặt), khi con bạn khóc to nó sẽ tự gởi đến máy bạn dạng như cuộc gọi, bạn bấm lên nghe tiếng con bạn khóc và bạn biết con bạn sẽ khóc, bạn có thể ĐT nhờ hàng xóm sang dỗ nín hộ, nếu không có ai thì bạn cứ để đó mà nghe con bạn khóc đến hết khóc nổi thì thôi.

Hihi, chắc onlylove80 up song bùn ngủ quá nên quên ko đưa file text đó mà, kiểu gì tối nay cũng onl lại và sửa đó Mod

Phải có 2 máy 1 là để tại chỗ con bạn và kích hoạt pm (Pm đã được thiết đặt), khi con bạn khóc to nó sẽ tự gởi đến máy bạn dạng như cuộc gọi, bạn bấm lên nghe tiếng con bạn khóc và bạn biết con bạn sẽ khóc, bạn có thể ĐT nhờ hàng xóm sang dỗ nín hộ, nếu không có ai thì bạn cứ để đó mà nghe con bạn khóc đến hết khóc nổi thì thôi.

Chu choa, nghe là biết sắp nhỏ của bạn ở nhà cũng đông đông đấy hỉ? :((
Khà khà...=D>
Nếu tui là Tổng biên tập Tuổi trẻ cười hay báo gì đại loại vậy tôi sẽ mời bạn về cộng tác ngay.:-/
(Lâu lâu xì-pam một tí xả trét nhé).=))

Dịch chuẩn google thế còn gì=))=))Mình vừa up lại LINK download các bạn nào quan tâm thi quay lại Test nhé..Chúc mọi người vui vẻ!:D

Edits cái Link mà cũng làm không xong, phải ra tay mới được, cứ thế mà làm bạn nhé. Nội qui SM KJR treo lơ lửng trên đầu kia nè.

Bạn cho tí cách sử dụng cụ thể xem sao, test trên 2 máy hay 1 máy.

Sử dụng phần mềm này như sau:
- Cài vào máy
- Set 1 số điện thoại nào đó mà mình muốn chuyển cuộc gọi đến.
- Active là xong.
Có một vài thông số như độ nhạy, độ lớn của âm thanh thì các bạn tự chỉnh cho phù hợp.
Sau khi active, ẩn chương trình đi, để máy ở gần đứa bé đang ngủ, đi chơi qua nhà hàng xóm (có số đt mà mình set lúc nãy), khi đứa bé khóc thì máy có cài phần mềm sẽ tự động thực hiện cuộc gọi tới số máy nhà hàng xóm.

Sử dụng phần mềm này như sau:
- Cài vào máy
- Set 1 số điện thoại nào đó mà mình muốn chuyển cuộc gọi đến.
- Active là xong.
Có một vài thông số như độ nhạy, độ lớn của âm thanh thì các bạn tự chỉnh cho phù hợp.
Sau khi active, ẩn chương trình đi, để máy ở gần đứa bé đang ngủ, đi chơi qua nhà hàng xóm (có số đt mà mình set lúc nãy), khi đứa bé khóc thì máy có cài phần mềm sẽ tự động thực hiện cuộc gọi tới số máy nhà hàng xóm.

Ặc :)) Bác nói sao dễ quá, vậy cứ cài vào rồi muốn số nào thì set cho họ khuya con mình khoc họ dậy nghe chơi hả?:)):)):))

Back