• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bác nào có cao kiến xin chỉ giáo nha!!

vnpt1706

KPD là 1 PM tra danh bạ rất tiện lợi tuy nhiên data của nó lại luôn luôn cũ bởi tốc độ phát triển thuê bao nhanh quá ( không cập nhật thường xuyên)
Hơn nữa mình muốn cập nhật những thuê bao mới chẳn hạn như của thằng EVN,hay viettel...Nhưng chả biết bung cái file KPD bằng cách nào để mà sửa hay thêm vào .Giá mà có 1 chương trình nào chạy trên PC (hay thủ thuật gì đó) thì hay biết mấy

KPD là 1 PM tra danh bạ rất tiện lợi tuy nhiên data của nó lại luôn luôn cũ bởi tốc độ phát triển thuê bao nhanh quá ( không cập nhật thường xuyên)
Hơn nữa mình muốn cập nhật những thuê bao mới chẳn hạn như của thằng EVN,hay viettel...Nhưng chả biết bung cái file KPD bằng cách nào để mà sửa hay thêm vào .Giá mà có 1 chương trình nào chạy trên PC (hay thủ thuật gì đó) thì hay biết mấy

Bung ra thêm vào nén lại là chuyện quá dễ mình đã từng làm nhưng cái quan trọng là nó vẫn không nhận ra cái file mình mới thêm vào mà chỉ xem được trên pc thôi bạn ạ.

bạn bung file KPD bằng cách nào vậy? chỉ cho tớ với bạn ơi. cám ơn bạn nhiều

Sẵn có topic này cho mình ké tý nhé
P/S:Nói thật mong bạn đừng giận...Nửa đêm thấy avatar của bạn là mình không ngủ được đó,avatar tuy nhìn thì đơn giản nhưng nó cũng nói lên tính cách của 1 con người đó bạn.Sorry bạn vì nếu làm bạn Phật lòng,chúc vui

bạn bung file KPD bằng cách nào vậy? chỉ cho tớ với bạn ơi. cám ơn bạn nhiều

Để chỉnh sửa và thêm vào những số đt thì bạn phải thêm vào data của nó chứ sao lại là file KPD. nếu là data thì được còn file KPD thì không bung được mình nhầm tí bạn nha.

Sẵn có topic này cho mình ké tý nhé
P/S:Nói thật mong bạn đừng giận...Nửa đêm thấy avatar của bạn là mình không ngủ được đó,avatar tuy nhìn thì đơn giản nhưng nó cũng nói lên tính cách của 1 con người đó bạn.Sorry bạn vì nếu làm bạn Phật lòng,chúc vui

ok .mình sẽ chỉnh lại sau .(Nhìn thấy nó ghê ghê chút vậy mà)chứ mình hiền lắm :))

Để chỉnh sửa và thêm vào những số đt thì bạn phải thêm vào data của nó chứ sao lại là file KPD. nếu là data thì được còn file KPD thì không bung được mình nhầm tí bạn nha.

Đương nhiên là bung file data chứ file cài đặt bung làm gì. X-(

Last edited by a moderator:
ok .mình sẽ chỉnh lại sau .(Nhìn thấy nó ghê ghê chút vậy mà)chứ mình hiền lắm :))

Đương nhiên là bung file data chứ file cài đặt bung làm gì. X-(

Data nó là file jar bạn giải nén nó tức thị nó sẽ bung ra thành nhiều file nhỏ bạn làm thử đi và mở file tex ra bạn sẽ đọc và thêm vào đó được nhưng khi nén lại và chép vào thì nó không nhận ra file mình mới thêm.

file data của nó là file KPD mà không bung ra làm sao thêm vào được ban?

Mình chỉ bung data ra đọc được tất cả thông tin trong đó còn chức năng từng file thì mình không rành vì trình độ có hạn.

Back