• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Backgoundmusic (nhạc nền khi nghe call)

jimmi_qyu

BackgoundMusic

Background.Music.v1.50.S60.SymbianOS.Cracked-BiNPDA_VH.sis_unpack.sis

Tính năng : hổ trợ nghe nhạc trong khi đàm thoại với bạn bè.(sẽ đở nhàm chán khi 8 lâu)
Bản này có phàn hổ trợ của anh trai nguoiqualoicu trong việc đóng gói.Chân thành cảm ơn anh nguoiqualoicu nhiều

Mới mượn được con N70 tha hồ test thử, mai sẽ thử em này giờ hết giờ làm việc rồi. Anh em nhớ chừa cho mình vài pm nhé, không dặn kẻo lại làm hết.

mấy anh ơi,pm này có chạy được nhạc mp3 không ạ?em thử mà không được,amr thì chất lượng dở quá,mà em ghi âm xong rôi chép file amr vao thư mục BG music trên thẻ nhớ,khi chạy pm lại không thấy là saop thế ạ

mấy anh ơi,pm này có chạy được nhạc mp3 không ạ?em thử mà không được,amr thì chất lượng dở quá,mà em ghi âm xong rôi chép file amr vao thư mục BG music trên thẻ nhớ,khi chạy pm lại không thấy là saop thế ạ

Chạy được đấy bạn ah.Mình có đính kèm theo 1 bản mp3 Nhỏ ơi của ca sỹ Gia Huy đấy.

Ko cần phải cho nhạc .mp3 vào BG music đâu bạn, bạn để các foder khác trong thẻ nhớ hoặc máy đều đc, miễn khi add thêm nhạc thì phải nhớ thôi!

nhạc nền rất hay,chỉ đc cái khi call âm thanh của nó lớn quá,mậc dù cho bé hết cỡ rùi

nhạc nền rất hay,chỉ đc cái khi call âm thanh của nó lớn quá,mậc dù cho bé hết cỡ rùi

nếu như âm thanh nhạc nền mà to thì làm sao mà bạn nghe được bên kia nói gì được cái này phải mất cái kia mà.

Sao muk mik cài vào đc rồi , nhưng mà khi gọi thì hok nghe nhạc đc mik mún up nhạc vào thì sao , bạn gì nói có cài bài nhỏ ơi sao mà hok có chỉ có No File thôi ak bạn coi lại dùm mik nha Thanks !!

Sao muk mik cài vào đc rồi , nhưng mà khi gọi thì hok nghe nhạc đc mik mún up nhạc vào thì sao , bạn gì nói có cài bài nhỏ ơi sao mà hok có chỉ có No File thôi ak bạn coi lại dùm mik nha Thanks !!

Không cần coi lại đâu bạn, phần mềm VH tiếng Việt mà vào mục chọn nhạc nền đó để chọn bạn nhé.

bạn có thể chĩ mik cụ thể hơn chứ , mik cài nó báo No File bạn có thể chỉ mik up nhạc vào đâu thì có thể thay thế đc nhưng bản nhac Mp3 .

bạn có thể chĩ mik cụ thể hơn chứ , mik cài nó báo No File bạn có thể chỉ mik up nhạc vào đâu thì có thể thay thế đc nhưng bản nhac Mp3 .

Bạn để nhạc mp3 vào /sounds là máy sẽ nhận đc!

Posted via Mobile Device
lạ wa sao fần mềm này khi việt hóa tận hơn 2mb cơ, mjh nhớ ko nhầm thì bản tiếng anh hình như có mấy trăm kb thui mà

Posted via Mobile Device
lạ wa sao fần mềm này khi việt hóa tận hơn 2mb cơ, mjh nhớ ko nhầm thì bản tiếng anh hình như có mấy trăm kb thui mà

Kô có gì lạ bạn ạh. Tại khi Việt hóa jimmi_qyu đã add 1 bài nhạc Mp3 vào trong file cài đặt nên nó mới nặng hơn bản Eng 1 chút, kô sao đâu bạn, dùng thoải mái đ
i ;)

Pro ơi nói lại dùm mik nha , mik vào đc rồi khi chọn bài nhạc thì chẵng có bài nào hết bấm vào thì nó văng ra ngoài ak , mặc định thì nó báo "KHÔNG" chọn bài nhạc thì chắng đc bài nào , mik chuyển qua phần 2 nốt nhạc thì nó báo "No Data" gọi thì nó hiện cái phần chọn nhạc lên nhưng mà hok có bài nhạc nào cả chỉ có chữ " NO FILE " mik mò cả buổi rồi kết quả cũng là con số 0 có gì Pro pm cho mik nha nh0zzz.ch4nk@yahoo.com ........Thanks Pro !!!

Pro ơi nói lại dùm mik nha , mik vào đc rồi khi chọn bài nhạc thì chẵng có bài nào hết bấm vào thì nó văng ra ngoài ak , mặc định thì nó báo "KHÔNG" chọn bài nhạc thì chắng đc bài nào , mik chuyển qua phần 2 nốt nhạc thì nó báo "No Data" gọi thì nó hiện cái phần chọn nhạc lên nhưng mà hok có bài nhạc nào cả chỉ có chữ " NO FILE " mik mò cả buổi rồi kết quả cũng là con số 0 có gì Pro pm cho mik nha nh0zzz.ch4nk@yahoo.com ........Thanks Pro !!!

Anh em nào có máy test lại kiểm tra và giúp bạn này với, đang khẩn cầu các bạn đây, tiếc quá mình không có máy nên không thể giúp gì cho bạn được.

Posted via Mobile Device
mjh đang dùng bản tiếng anh bình thường , dùng sisboom giải nén bản tiếng việt trên sau đó chép đè file . rsc vào system thì vẫn lựa chọn các mục bt nhưng khi gọi điện thì ko nghe nhạc đc

Đây đây, mình hướng dẫn cụ thể cho bạn nhé, post ở đây cho các bạn khác sau này đọc luôn, chứ mình hok pm qua yahoo đâu, với lại máy mình yahoo kô vô đc :(
- Đầu tiên khi bạn vào chương trình sẽ hiện lên như vầy:

-Sau đó bạn nhấn qua phải 1 cái sẽ hiện lên như vầy:

Lúc chưa chọn nhạc thì sẽ kô có bài nào hoặc là có mấy bài đuôi *.arm các bạ có thể xóa đi cũng đc (của mình là đã chọn nhạc trước rồi).
- Để chọn bài hát nào thì bạn nhấn Option, chọn Add files, tiếp tục chọn bộ nhớ mà bạn đã lưu các files nhạc, thường thì nằm trong Sounds-Digitals, muốn chọn bài nào thì nhấn Ok (đánh dấu) vào bài đó --> Add seclected.

- Để Add 1 file nhạc vào 1 số điện thoại nào đó (đã lưu trong danh bạ) thì các bạn chon Add contacts --> chọn 1 số đt --> chọn bài hát cho số đt đó (các bài hát được bạn chọn ở phần trên)

- Để điều chỉnh các thông số về bài hát (âm lượng) trong số điện thoại đc chọn Thì các bạn chọn Modify contact, chỉnh song thì nhấn Ok.

- Phần Default là phần mà các bạn chọn 1 bài hát mà khi nghe hoặc gọi cho bất kỳ ai (trừ các số bạn định sẵn ở phần trên) thì chương trình cũng sẽ hát 1 bài hát duy nhất đó, để điều chỉnh âm lượng thì các bạn cũng chọn Modify contact để chỉnh.
- Khi Exit chương trình sẽ hỏi bạn có muốn bất "ON" trước khi thoát kô? Các bạn chọn "Yes".

- Mỗi lần vào lại chương trình các bạn phải Set off thì mới điều chỉnh đc các mục muốn chỉnh.
Chú ý: Chương trình chỉ phát nhạc khi bên kia "bắt" cuộc gọi (nếu bạn gọi cho người đó) hoặc bạn phải nhấc máy (khi ai đó gọi cho bạn). Nếu chương trình kô tự hát mỗi khi đàm thoại thì các bạn thử nhấn vào biểu tượng "play" or "pause" xem nhé.

;);). mà chọn chỗ 8 yên tĩnh 1 chút nhé ;);)
P/s: Mình đang dùng bản Eng, bạn nào thích thì down về dùng: http://www.mediafire.com/?nmemomnww2t
Còn thắc mắc gì nữa thì cứ nói.

Chỉnh sửa cuối:
Back