• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG CÓ SUY NGHĨ GÌ???

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình đã 199 bài rùi - Mong các sư huynh, sư tỷ trong làng spam bỏ qua cho mình bài này nhé để lên 200 bài và được chiêm ngưỡng cái 4 sao xem có đẹp không :)

Mình đã 199 bài rùi - Mong các sư huynh, sư tỷ trong làng spam bỏ qua cho mình bài này nhé để lên 200 bài và được chiêm ngưỡng cái 4 sao xem có đẹp không :)

Ok.Bác cứ post thoải con gà mái đi =))=))=))=))=))

Ok.Bác cứ post thoải con gà mái đi =))=))=))=))=))

Phương Anh ở Hà Nội phải không? Vợ mình cũng người Hà Nội đó ( con gái Hà thành rất xinh đó ), không biết dung nhan Phương Anh ra sao vì hình avata nhỏ quá nhỉ, khi nào có box ảnh các thành viên PV mong Phương Anh post 1 hình rõ to để mình nói riêng cũng như các thành viên PV nói chung được chiêm ngưỡng dung nhan của VIP Phương Anh chứ. :O

Phương Anh ở Hà Nội phải không? Vợ mình cũng người Hà Nội đó ( con gái Hà thành rất xinh đó ), không biết dung nhan Phương Anh ra sao vì hình avata nhỏ quá nhỉ, khi nào có box ảnh các thành viên PV mong Phương Anh post 1 hình rõ to để mình nói riêng cũng như các thành viên PV nói chung được chiêm ngưỡng dung nhan của VIP Phương Anh chứ. :O

E có ở post ảnh trong Ảnh thành viên rồi đó.Bác vào đấy xem nhé

Đang nghĩ: "bữa cơm tối gồm món gì nhỉ??"
Ôi, đói bụng quá, chỉ nghĩ tới thôi mà chảy nước miếng ướt bàn phím rồi, chép chép :|:|:|

:))Mình phải cố gắng để được như anh ấy:))

Status
Không mở trả lời sau này.
Back