• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.
mình đang dùng O2mini, hồi mới mua ko tìm hiểu kỹ nên không biết nó không có wifi mới chán. Giá biết trước trang PDAviet.NET thì tốt biết mấy :(

MÌnh dùng O2 mini thấy mọi chức năng vẫn tốt. Ngặt nỗi cơ quan mới vào Wifi nên rất thèm con nào có wifi.

O2 Neo là cái đầu tiên mình dung và thấy rất okie chưa muốn đổi sang loại khác, mình đã up lên 2006 dung okie

Loox 720

trước đây sử dụng con dell , giờ đang có hp 3715 thấy dòng hp có lẻ chạy ổn định hơn. Đang kiếm con Fujitsu Siemens Pocket LOOX 720. Bạn nào đã có con này cho biết ưu nhược điểm giúp mình nhé

Tớ đang dùng con này .Ưu : màn hình VGA, BT, Wifi, pin ổn định hơn con Loox 520 ngày xưa. Khuyết : CPU Intel520 mà thấy không nhanh hơn CPU 312

02 II, 02 Mini, 02 IIi , 02 Mini S, 02 Exec, Atom Exec, Atom Life, 02 XDA Zinc, MDA Pro (bây giờ ko lùng được Exec ngon, quay lại con này vì mê cái màn hình VGA)

Mình đang dung HTC Wizard Cingular 8125 rất tốt
đang nhờ người thân gửi về một em Cingular 8525
hàng Cingular rất trâu nhung khó sửa lắm các bác

chính xác là đang xài 02s mơ ước! cố gắng để đổi lên exec.Từng xài con 022,rất ổn định!

mình mới mua 1 con o2 mini S, tất nhiên là nhờ người quen mua dùm lại hang 2nd thui, hẻm có xiền mua máy mới. mình thấy pin xài khỏang chừng 1 ngày ~ 1,5 ngày à, cũng hơi bất tiện nhưng thích tính năng.hẻm biết có cục pin nào xào được khoảng hơn 2 ngày ko nhỉ ?

Mình thì xài tùm lum tà la nào là O2 II, Lenovo ET960, Motrola E680, E680i...
,hiện tại thì mình đang dùng O2 Exec và O2 IIi.
Mong được làm quen để được trao đổi với các bạn !.

Đang cầm 2 bé 8125 và 8525 ^_^ mong chờ 8925 ra luôn lụm dzìa cho đủ bộ :D

mình dùng con o2 xda iis .mình mới sử dụng ,loại máy có hệ điều hành ,mong rằng được sự giúp đỡ của mọi người

Mới bắt đầu bằng O2i.
Hi hi vô đây tìm hiểu, từ quá trình mua máy đến sử dụng máy:D

hình như bản bầu chọn này hem còn chính xác nữa. em đổi PPC 3 lần ùi, từ neo qua atom exec ùi giờ qua exec. bầu sao đây. hix

Status
Không mở trả lời sau này.
Back