• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.
Mình cũng xài EXEC. Thích nhất màn hình rộng, tiếp nữa bàn phím cứng.
Khổ mỗi tội tìm bao cao su hơi nhọc. Quay đi quay lại đành dùng bao đi kèm máy. Đeo thì xệ hông. =))

Tớ cũng là người mới làm quen sử dụng PDA. Đang dùng O2 Zinc . Xem liệt kê các dòng máy thì không có, nên chọn mục 15 ! Chả biết nó thuộc dòng nào nữa.

Mình sử dụng con Lenovo ET960. không biết nó thuộc dòng nào vậy nhỉ?

Dòng máy này do hãng LENOVO Trung Quốc sản xuất, ko phải sản phẩm của HTC nên ko có tên mã đâu

Tớ cũng là người mới làm quen sử dụng PDA. Đang dùng O2 Zinc . Xem liệt kê các dòng máy thì không có, nên chọn mục 15 ! Chả biết nó thuộc dòng nào nữa.

ZINC là sản phẩm của hãng O2 và công ty gia công ODM tên là Austek nên cũng ko có tên mã

Con O2 Stealth thì thuộc dòng nào vậy các bác ơi sao ko thấy tên nó vậy??

Con này là sản phẩm giữa O2 và hãng gigabyte nên cũng ko có tên mã

Mình đang dùng O2 mini nhưng công nghệ ngày càng phát triển nên định đổi sang con LG's 3G KS20 smartphone (WM6 & HSDPA) sắp ra vào quý 4 này.Xin các bạn chút ý kiến.

Mình đang dùng O2 mini nhưng công nghệ ngày càng phát triển nên định đổi sang con LG's 3G KS20 smartphone (WM6 & HSDPA) sắp ra vào quý 4 này.Xin các bạn chút ý kiến.

Nếu lấy con đó là quá đỉnh rồi còn gì nữa bro, LG từ trước tới giờ nổi tiếng với thiết kế cực kỳ đơn giản nhưng cưck kỳ sang trọng mà bất cứ ai cũng mơ ước được sở hữu chúng, đơn cử là các sản phẩm LG chocolate, LG shine, LG FRADA, và bây giờ là KS, dòng KS dựa trên thiết kế tương tự như Frada nhưng dùng WM06, thêm một sản phẩm PDA để chúng ta chọn lựa.

Mình có 1 chú o2 xda mini s
Cũng rất xinh

O2miniS bây giờ cũng khá lỗi thời, là dòng đầu tiên dùng chip Omap nhưng hiệu năng khá thấp, chip xử lý quá chậm, may mà XDA đã phát triển các bản rom mới nên hiện nay đã cải thiện đáng kể.

Xin chào,
Azer là thành viên mới, hiện đang sữ dụng HTc Wizard_Qtek 9100, máy được thuê bao có dịch vụ Internet (GPRS) miễn phí, và Live mesenger (GPRS) miễn phí luôn. Ngoải ra mình có thể nhận mail theo diên push mail.

Khi đi ăn uống nơi có wifi thì nhờ các phần mềm trên PDA viet, minh có thể kết wifi, xem télé, đọc tin tức và làm các dịch vụ inter,net khác khong cần phải dùng GPRS.

Trước đó mình dùn Psion 5MX, và HP Ipaq

Cho em hỏi HP 6315 là dòng PPC nào vậy để em biết mà vào thảo luận .. hic .. sorry vì quá gà :(

Còn mình bây giờ đang dùng HTC X7500 + Dopod U1000 và cả Ameo cùng với O2 Atom Life White Limited Edition :) Chưa bao giờ mình dùng ĐT cảm thấy thích như dòng HTC Athena hết , mình mua một lượt cả 3 model luôn , lúc trước dùng Symbian S60 > S90 sau đó là P800>P900>P910>P990 > Motrola A1000 > A1100 (có wifi) > O2 IIs > O2 IIi và sau khi mình chán O2 IIi thì từ bỏ kô mua Smartphone nữa> mình mua cái Nokia 8800 24K Gold dùng sau đó lại chán vì nó kô có gì cả chỉ có cái vỏ = vàng 24K ...cuối cùng là bán nó sau đó dung cái K1 của ngừoi ta cho....ôi giời lich sử đt của mình dài lắm... kể chắc đến sáng quá bà con... :)

o2 mini s là chiếc điện thoại tuy cũ nhưng cực hay. hiện nay đã có thể uprom lên windows mobile 6, tốc độ xử lý cực nhanh tuy chỉ có 195hz, với khoản tiền ít ỏi, đây là sự lựa chọn chính xác nhất cho bạn. Hãy đến với www.thegioididong.com và mua 1 cái máy cũ giá 4 chai.

Em muốn bình chọn lại thì làm cách nào hả MOD, trước dùng Exec bây h mới đổi sang P3300.

Còn mình bây giờ đang dùng HTC X7500 + Dopod U1000 và cả Ameo cùng với O2 Atom Life White Limited Edition :) Chưa bao giờ mình dùng ĐT cảm thấy thích như dòng HTC Athena hết , mình mua một lượt cả 3 model luôn , lúc trước dùng Symbian S60 > S90 sau đó là P800>P900>P910>P990 > Motrola A1000 > A1100 (có wifi) > O2 IIs > O2 IIi và sau khi mình chán O2 IIi thì từ bỏ kô mua Smartphone nữa> mình mua cái Nokia 8800 24K Gold dùng sau đó lại chán vì nó kô có gì cả chỉ có cái vỏ = vàng 24K ...cuối cùng là bán nó sau đó dung cái K1 của ngừoi ta cho....ôi giời lich sử đt của mình dài lắm... kể chắc đến sáng quá bà con... :)

Xin lỗi e spam tý,nhìn cái chữ ký của anh mà thấy hốt, xem hummer ở Hn chỉ có vài chiếc, 1 là của đại sứ quán Mỹ,2 chiếc kia là của tư nhân, hổng lẽ anh là vip đó:O:O:O.

Nhin cái đống dt của a nữa: "HTC X7500 + Dopod U1000 và cả Ameo cùng với O2 Atom Life White Limited Edition", khó tin quá, a sành điệu còn hơn cả đại gia nữa ag:D:D:D.

Đang dùng Mini S và để dành tiền nâng cấp nhưng chưa quyết định là chú nào.

Xin lỗi e spam tý,nhìn cái chữ ký của anh mà thấy hốt, xem hummer ở Hn chỉ có vài chiếc, 1 là của đại sứ quán Mỹ,2 chiếc kia là của tư nhân, hổng lẽ anh là vip đó:O:O:O.

Nhin cái đống dt của a nữa: "HTC X7500 + Dopod U1000 và cả Ameo cùng với O2 Atom Life White Limited Edition", khó tin quá, a sành điệu còn hơn cả đại gia nữa ag:D:D:D.

Hix hix!!!!! Em là thành viên mới cũng xin được Spam phát!!!! EM muốn hỏi anh là anh thực sự dùng 3 con HTC X7500 + Dopod U1000 và cả Ameo hả??? Nếu em không nhầm thì 3 con này cùng là một dòng Athena phải không ạ??? Nó đâu có gì khác nhau mà lại làm một phát 3 con liền??? Từ trước đến giờ em mới chỉ thấy có 1 đứa sưu tập 3 con: MDA pro - Exec và Imate Jasjar thôi!!!! Chứ chưa bao giờ thấy 2 con Athena xuất hiện cùng một lúc, cùng một quán chứ đừng nói là một người sở hữu 3 con liền!!!!:O:O:O!!!! Hay anh là chủ cửa hàng điện thoại????;;)!!!! Lúc nào rảnh em qua mua Athena nhé :D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back