• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bạn sạc điện thoại trong thời gian bao lâu ?

Mấy bác sẵn cho em hỏi, con 5230 của em xài mạng 3G Mobifone xem youtube đc, nhưng lên zing mp3 hay nhaccuatui xem nhac bình thường ( không video) thì không xem đc là sao? Bác nào chỉ em với :D
zing mp3 hay nhaccuatui phải dùng Flash 10 mới xem dc, dòng s60v5 lại ko hỗ trợ

mình dùng n97,có 2 cục pin đều zin cả.
lúc đầu 2 cục đều phải 3h mới đầy
Cục cũ thì giờ sạc tầm 2h40 là đầy,còn cục mới thì vẫn 3h

mình dùng n97,có 2 cục pin đều zin cả.
lúc đầu 2 cục đều phải 3h mới đầy
Cục cũ thì giờ sạc tầm 2h40 là đầy,còn cục mới thì vẫn 3h

Tháo ra tháo vô hoài vậy cái võ sau nhanh tả và dễ chạm mạch... tèo máy lắm bạn à.

Pin 1700 mà xài được 1 ngày á bạn có ghi nhầm kô vậy

Chắc chơi game xem phim và nghe nhạc nhiều.

Tui sạc khoảng 2h thì điện thoại kêu cái píp là đầy cứ lấy nấu cháo suốt:p

pin i8910 sạc mấy tiếng mới xong, nhưng công nhận dùng đã thật, mãi k hết pin luôn :x

dùng sạc nokia zin loại 950mnA xem nào nửa tiếng đầy ặc pin mình dùng 5800 . Dùng thì còn tùy nhắn tin với gọi chỉnh chíp xuống 10% có dùng cả tuần pin. vào wed hay chơi điện tử đẩy chíp lên 100% FPS 60 . lướt wed vù vù . chơi game ngon luôn nhưng mà pin @@~ trụ đc 4h là ngon

minh dùng 5250,lúc mua máy nó đưa có cục sạc AC3 ak(350mah),sạc mất 2,5 tiếng lẫn.ko bít thằng bán hàng có đổi sạc zỏm ko nữa.nhung từ khi dùng sc AC8(800mah)sạc mất có 1,5h àk.mà sao pin có 3,7 vol mà output của sạc tới 5.0 vol lẫn nhỉ.

Mới mua con c5-06 sạc 3 tiếng mới đầy, ko biết lấy cục sạc của 5230 sạc đcko ta :D

Vấn đề sạc này thì tùy vào cục sạc nữa.tuy nhiên đi kèm cũng có lợi và hại
Sạc quá nhanh => pin dễ nóng => mau chai pin hơn
Sạc chậm => tốn thời gian.
Mình thì chọn cách sạc nhanh vì k có thời gian để chờ đợi quá lâu. :D
Hơn nữa mua 1 cục pin chính hãng của Nokia rất dễ nên thay lúc nào cũng được.

Sạc thì cũng bình thường nhưng dạo này mình bị phần mềm gì mà nó hành pin ghê lắm, từ sáng đến tối là hết pin, mà mình cài nhiều quá nên cũng không biết phần mềm nào nữa

5800 của mình dùng sạc AC-3E sạc tầm 3h là đầy pin => có lâu ko các bác. E tính mua cái AC-8 nhưng sợ nhanh quá chai pin các bác cho e ý kiến với

mình dung 5233 xac tam 3h, chắc phải thay rồi.dung bình thường nghe nhạc và vào mạng tầm 30' mỗi ngày thì dùng dược 1,5 ngày

Back