• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẮN TRỨNG KHỦNG LONG..HAY..HAY..

onlylove80

Mình vừa chôm được game này thấy nó hay hay nên up lên cho anh em nào yêu thích game bắn trứng cùng thưởng thức..Với games này chắc không cần phải giới thiệu nhiều và hướng dẫn cách chơi nữa phải không các bạn..:D Y hệt trên PC, đồ họa đẹp..Mình đã tìm trên diễn đàn nhưng không thấy có game này, nhưng lỡ vẫn có thì xin nhờ Mod Dell dùm nhé..Chúc các bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ sang khoái!!!!!!:D

games này mình cũng có và có tới 2 phiên bản luôn
đây là phiên bản với hình ảnh trong suốt còn phiên bản thứ 2 là giống như tuyết vậy đó, giao diện gần giống nhưng phối cảnh mà sắc thì khác
khi nào rảnh inatalltion rồi chụp vài bô cho anh em sau đó up lên cho đủ bộ đôi song kiếm hợp bích nhé=))

test thử trên v3rd xem a thắng....kon ghẹ e mê trò này lắm.....

n82 của a đó test xem:D:D

Game này là game SIS chứ k phải game java nên có thể khi cài vào V3 nó sẽ báo là k hỗ trợ. Chắc phải test mới biết có OK k.;;)

test thử trên v3rd xem a thắng....kon ghẹ e mê trò này lắm.....

n82 của a đó test xem:D:D

Game này là game SIS chứ k phải game java nên có thể khi cài vào V3 nó sẽ báo là k hỗ trợ. Chắc phải test mới biết có OK k.;;)

Công nhận hình ảnh quá mượt mà, chỉ tiếc là không có máy để test.:(

Không được đâu các pro ơi>:) test rồi

Game do bác Moonstar VH thì phải,game nè chỉ có chức năng chơi phá hết bóng chứ ko có chức năng tính điểm

đúng rùi , n70 cài vô báo lỗi app erorr :(

Sao kì vậy??:-?? Mình dùng N70, đã tét rất ngon lành có bị sao đâu, mà máy mình lại còn cài rất nhiều ứng dụng( khoảng 60 soft or Games) Hình minh họa ở trên chính là từ máy của mình đó..Các bạn kiểm tra lại xem nhé..

Mình test trên 6600 bị system erro.Tháo thẻ ra cho lên máy tính xóa vài file đi gjờ chơi ngon lành rồi.Nhưng mình k cho ai biết đâu

Thế thì giữ làm của hồi môn cho vợ luôn đi, nói lên đây làm dề??
Có chia sẻ thì hãy nói, kô thì đừng post bài..

Mình test trên 6600 bị system erro.Tháo thẻ ra cho lên máy tính xóa vài file đi gjờ chơi ngon lành rồi.Nhưng mình k cho ai biết đâu

Đúng là hết biết! Diễn đàn chia sẽ mà bạn nói như dzậy thì pó tay!X-(

Back