• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bắn Xe Tăng Kết Nối Đến 8 Người Qua Bluetooth

nouvu2372

Có 12 kiểu xe tăng cho bạn thoải mái lựa chọn, tất cả chúng đều có dáng vẻ và những tính năng cũng như sức mạnh riêng không nhầm lẫn nhau. Chiến đấu trong môi trường địa hình được chi tiết hóa tới mức cao từ những con đường mòn cho đến bụi bặm, khói lửa khiến cho game càng hấp dẫn khó quên.

Chế độ Single dựa trên các sự kiện lịch sử có thật, cho phép bạn tham gia vào các chiến dịch nổi tiếng dưới hiệu lệnh vinh quang trong chiến tranh thế giới thứ nhất và thứ hai, dưới vai trò là người hộ tống, là một phần trong màn tấn công, đột kích ồ ạt chớp nhoáng vào căn cứ đối phương.

Chế độ Multiplayer nay đã trở nên rất chân thực, công nghệ Bluetooth tiên tiến giúp cho việc kết nối từ host tới client trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết.

3 chiến dịch, 36 màn chơi, 10 giờ trải nghiệm dựa trên các sự kiện hoàn toàn có thật.
Tất cả các thiết bị xe cộ và xe tăng giống như ngoài đời thật.
Mức độ đồ họa chi tiết cao chưa hề có trước đây.
Hỗ trợ chế độ Multiplayer chơi qua kết nối Bluetooth.
Danh sách online score, điểm cá nhân, TOP 10 hằng tuần, hằng tháng, cho phép bạn so sánh tài năng của mình với các game thủ khắp nơi.

320x240

Chỉnh sửa cuối:
nghe quảng cáo mà thấy nóng hết cả người rồi :)) click thanks pác 1 phát cổ động

down về nó lại ra nhiều file khác chứ đâu phải file. jar hay .sis vậy bác ? :-?

bó tay,icon là file zip mà đuôi thì .jar, bung ra cả chục file :|,cài hẻm cóa được

down về nó lại ra nhiều file khác chứ đâu phải file. jar hay .sis vậy bác ? :-?

ặc , cái này cài dặt kiểu gì hả bạn.

bó tay,icon là file zip mà đuôi thì .jar, bung ra cả chục file :|,cài hẻm cóa được

Em cũng chưa dow nữa!
để lát dơ rồi send wa yh nha! :(

Các bạn bấm vô file sẽ thấy tên là .jar.zip đúng không?
Vào file đó đi,thấy biểu tượng back không click vào,xong bấm F2 đổi tên(xóa phần .zip đi) sẽ hiện ra file jar để cài đặt
Không thì lên trang 1 mình có up lại đó

my.php

Chỉnh sửa cuối:
Hình ảnh mươt hơn trong hình nhiều,âm thanh cũng tốt,cách chơi ít rắc rối

Back