• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Battery Extender v1.08 for S60V3 - Một giải pháp tiết kiệm pin

Status
Không mở trả lời sau này.
Em cũng bị y hệt bạn kh0c rồi anh Thắng ơi. Hôm nay bật máy lên thấy màn hình sáng rực, vào kiểm tra lại thằng này thì nó báo: Your trial has expired. Please enter your registration code. Mà em xài bản ENG của bạn tekpal post đó nhá, chưa đụng đến bản VH.:(. Thế mới đau chứ.

Em cũng bị y hệt bạn kh0c rồi anh Thắng ơi. Hôm nay bật máy lên thấy màn hình sáng rực, vào kiểm tra lại thằng này thì nó báo: Your trial has expired. Please enter your registration code. Mà em xài bản ENG của bạn tekpal post đó nhá, chưa đụng đến bản VH.:(. Thế mới đau chứ.

Nhập đại số nào đó vào thử được không bạn nhé.:-? VH hay Anh thì chỉ khác nhau ngôn ngữ thôi mà.

Nhập đại số nào đó vào thử được không bạn nhé.:-? VH hay Anh thì chỉ khác nhau ngôn ngữ thôi mà.
Em đã thử nhập 1 loạt dãy số như 12345, 00000 vào rồi nhưng ko có tác dụng. Kể cả bản VH cũng vậy. Ko biết là làm sao nữa? Thằng này công nhận có tác dụng tiết kiệm pin khá nhiều.:(.

híc. Thế mới bùn cười. nó cứ đòi Key, Fomat máy + thẻ rồi vẫn đòi. CHả hiểu sao nữa:-?

mình cài vào là dùng đâu thấy đòi ji đâu? Máy N82 dùng bản Vh cũng tiết kiệm dc khá nhiều pin đấy

Bản này xem lại thì chưa FULL đâu. hic, bọn nào cr.......mà chán thấy ớn. Y như GANGCLUB :(

Dùng thì OK nhưng vẫn chưa full hẳn đâu anh Thắng ơi. Vụ này pó hand rồi.:|. Chắc phải chờ bản khác thôi.

Cứ sài may rủi mà em, như SM 4.10 anh sài tới giờ có sao đâu. Bản này cũng vậy nè.:D

Cứ sài may rủi mà em, như SM 4.10 anh sài tới giờ có sao đâu. Bản này cũng vậy nè.:D

Cái SM 4.10 em xài thì thấy ko vấn đề gì, còn Jukebox 2.41 & X-plore 1.30 thì tèo rồi. Tạm thời thì ko cài mấy pm đó nữa, em quay ra dùng Power Movie & Power MP3, X-plore thì quay lại 1.22.:D.

Giup em voi, ecm cài phần mềm này thì bị báo lỗi là gặp phải sự bảo vệ từ nhà cung cấp gì ấy ạ...... phải làm sao bây h hở các bác?
:-/

cho e cái cra.... e cài vào, xài 1-2 ngày hết:D

Đúng rồi, cái này sài rất hữu ích, rất có giá trị tiết kiệm pin nhưng mỗi tội được vài ngày thử nghiệm thôi, giờ nó đòi key......em đang sài E61 các bác ợ...xin các pác cho key với: Emei: 356211002395765 - thanks for all;;)

cái này nói là để lâu ko dùng thì nó sẽ tự tắt bluetooth đi mà có phải thế đâu, gửi file bluetooth xong cố tình để thế đến 10p cũng ko thấy tắt

cái này nói là để lâu ko dùng thì nó sẽ tự tắt bluetooth đi mà có phải thế đâu, gửi file bluetooth xong cố tình để thế đến 10p cũng ko thấy tắt

Ai bảo để lâu là tắt bạn? bạn phải chọn tắt theo cấp độ Pin nó mới tắt, nghĩa là bạn chọn theo cấp độ khi Pin yếu tới vạch nào thì các ứng dụng sẽ được tắt bớt, nhằm giảm tiêu hao năng lượng Pin.:D

Ai bảo để lâu là tắt bạn? bạn phải chọn tắt theo cấp độ Pin nó mới tắt, nghĩa là bạn chọn theo cấp độ khi Pin yếu tới vạch nào thì các ứng dụng sẽ được tắt bớt, nhằm giảm tiêu hao năng lượng Pin.:D

tất nhiên là chọn rồi chứ, chọn hẳn mức cao nhất là MaxBattery nhé, ngay từ vạch đầu tiên trong lựa chọn Bluetooth đã là off rồi. Mở Bluetooth đặt trên bàn ko làm j hết mà nó đâu có tự tắt? Chỉ khi nào mình chọn lại một lần nữa MaxBattery thì mó mới tắt, nếu tắt cái kiểu bằng tay thủ công đó thì cần quái gì cái phần mềm này?

tất nhiên là chọn rồi chứ, chọn hẳn mức cao nhất là MaxBattery nhé, ngay từ vạch đầu tiên trong lựa chọn Bluetooth đã là off rồi. Mở Bluetooth đặt trên bàn ko làm j hết mà nó đâu có tự tắt? Chỉ khi nào mình chọn lại một lần nữa MaxBattery thì mó mới tắt, nếu tắt cái kiểu bằng tay thủ công đó thì cần quái gì cái phần mềm này?

Thì thích thì sài không thì thôi có gì đâu mà bạn phải nói thế nhỉ?:-?

ơ cái bạn này hiểu nhầm rồi, mình nói là nói cái lỗi của phần mềm này để mọi người biết, gì mà bạn phải bảo vệ ghê thế vì chung quy bạn cũng đâu có phát minh ra nó nhỉ!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back