• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BBtegs_VI by SymPViet [Chèn nhanh mã và biểu tượng]

Hackimtinh nói:
Anh minhthang ơi sao em cài vào được nhưng kích vào thì chẳng thấy nhúc nhích j cả!em dùng E63
Bạn thử vào xplore xem có thấy thư mục E\Resuorce ko nha !
Nếu có thì chuyen file trong thư mục đó sang E\Resource
nếu ko có thì đợi anh MinhThang ha ?

Anh minhthang ơi sao em cài vào được nhưng kích vào thì chẳng thấy nhúc nhích j cả!em dùng E63

Phần mềm này chặy trên nền Python, vì vậy bại phải cài Python và Modules thì nó mới chạy.

A ơi pm này có phần chèn mấy cái ký hiệu mà ở đt ko có vào ko? hay là chỉ các biểu tượng vui thôi ạh? Nếu ko có chèn ký hiệu thì a biết pm nào chèn ấy cái ký hiệu lạ lạ ko ạ?

Chỉnh sửa cuối:
A ơi pm này có phần chèn mấy cái ký hiệu mà ở đt ko có vào ko? hay là chỉ các biểu tượng vui thôi ạh?

Các biểu tượng có sẵn trong pm của nó đó bạn, coi cái hình ở bài 1.

có thấy dùng đc cho E 63 đâu.kích vào biểu tượng vẫn như vậy.chẳng nhúc nhich gì.

có thấy dùng đc cho E 63 đâu.kích vào biểu tượng vẫn như vậy.chẳng nhúc nhich gì.

Máy bạn đã có Python chưa vậy? Cái lỗi không nhúc nhích là dễ bị thiếu Python lắm à.

Sao minh khong copy duoc may bieu tuong vay?pro nao giup minh voi. Em post bang dt,mod thong cam

Sao minh khong copy duoc may bieu tuong vay?pro nao giup minh voi. Em post bang dt,mod thong cam

Bạn chọn biểu tượng bạn muốn ấn phím chọn giữa, nó sẽ trở lại giao diện chính của pm, chọn tiếp Biên soạn sau đó chọn chèn nó sẽ tự dán đoạn mã của biểu tượng, từ Biên soạn bạn chọn cắt và muốn dán vào đâu thì dán.

Back