• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Beep My Cell - Tìm lại iPhone khi bạn không biết ở đâu

bemapsatthu

Beep My Cell !!
Category: Utilities
Price: $0.99
Released: Jul 27, 2009
Size: 0.2 MB
Seller: Ben Sjoberg
Latest version: 1.0
Cracker: iphonecare
Requires iPhone OS 3.0 or later

linkdown=>
http://www.mediafire.com/?3kwmttxmufz

Yêu cầu phải có WiFi khi dùng app!!

Cách sử dụng:
-Bước 1: vào app và tạo 1 account free ngay trên ip của mình, và đặt tên cho thiết bị của mình

-Bước 2: vào trang web www.beepmycell.com login vào acc vừa mới tạo. Bấm vào Start Beeping cho đến khi nào tìm ra iphone thì thui
!!​

Phần mềm này hay nhưng có cái bất cập là lúc nào cung phai kết nối GPS or wiffi

khi ko biết Iphone ở đâu thì call ngay nghe chuông là thấy... soft này đúng là dở hơi

Cái này mà bị ăn cắp IP,trộm nó chạy xa 100m mình mới mở PC để tìm thì.....=))

khi ko biết Iphone ở đâu thì call ngay nghe chuông là thấy... soft này đúng là dở hơi

Đúng là Soft nào cũng có cái hay cái dỡ của nó, chủ yếu là mình cài vào máy để test cho biết và khám phá chức năng của máy. Ai cũng có một cảm nhận riêng về các soft.

Người ta có công load lên, nếu không down về sài thì thôi, còn vip quá rồi ko cần share soft thì để người cần người ta load về sài....... đừng nói lời "dở hơi" như trên....nói thế đố có ai share soft cho mà sài....

Dù sao cũng thanks chủ thớt đã share... cài khám phá cho vui tay...

Đúng là Soft nào cũng có cái hay cái dỡ của nó, chủ yếu là mình cài vào máy để test cho biết và khám phá chức năng của máy. Ai cũng có một cảm nhận riêng về các soft.

Người ta có công load lên, nếu không down về sài thì thôi, còn vip quá rồi ko cần share soft thì để người cần người ta load về sài....... đừng nói lời "dở hơi" như trên....nói thế đố có ai share soft cho mà sài....

Dù sao cũng thanks chủ thớt đã share... cài khám phá cho vui tay...

Em đồng tình với Bác, Dù sao cũng thanks Bác chủ thớt đã khám phá và chia xẻ với anh em

Back