• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BIẾN GIAO DIỆN THÀNH WALKMAN KHI TẮT VÀ KHỞI ĐỘNG MÁY P990i,M600,P1i

CongVoi

Super V.I.P
BIẾN GIAO DIỆN THÀNH WALKMAN KHI TẮT VÀ KHỞI ĐỘNG LẠI MÁY
FOR P990i,M600i,P1i

CÁC BẠN HÃY TẢI FILE DƯỚI DÀNH CHO MÁY BẠN VỀ.GIẢI NÉN RỒI COPY CÁC MỤC TƯƠNG ỨNG CỦA NÓ VÀO ĐÚNG VỚI CÁC MỤC TRONG Ổ C MÁY BẠN NHÉ.XONG RỒI THÌ TẮT MÁY NÀO,HEHE ĐẸP DÃ MAN LUÔN ;;);;)

ĐÂY LÀ ĐOẠN VIDEO CLIP CÁC BẠN XEM THỬ : http://www.youtube.com/watch?v=HfWWfpSB0BU

20080528_6d3540f7068ba77f360cpcp0KO6BTLpa.bmp
20080528_9b9639a936fb31438796cHfHoOK75u55.bmp

Chỉnh sửa cuối:
Cái này mình thấy rất đẹp mà.Sao không ai chú ý ta :-?:-?
bạn congvoi có chương trình giản nén cho p9
ko vậy. mình dùng jzip giản nén tòan từ rar qua zip . cứ vậy ko à ko ra được file
mình cần. chẳng lẽ cứ ra tiệm hòai. giúp mình nha. mình đã dùng xplore chuyển qua zip. mong tin bạn

Posted via Mobile Device

bạn congvoi có chương trình giản nén cho p9
ko vậy. mình dùng jzip giản nén tòan từ rar qua zip . cứ vậy ko à ko ra được file
mình cần. chẳng lẽ cứ ra tiệm hòai. giúp mình nha. mình đã dùng xplore chuyển qua zip. mong tin bạn

Posted via Mobile Device

Hiện giờ chỉ có cái jzip đây là dùng để giải nén trên điện thoại được thoai.Chưa có cái nào giúp giải nén rar trên P990i thì phải.Mình gửi file Zip lên cho bạn nè!!!

muốn thay đổi giao diện mới thì cài cái này thôi chứ mình thấy màn hình nó trắng tinh à, có mỗi chữ WALKMAN thôi. không có hiệu ứng gì cả

muốn thay đổi giao diện mới thì cài cái này thôi chứ mình thấy màn hình nó trắng tinh à, có mỗi chữ WALKMAN thôi. không có hiệu ứng gì cả

Hình và Âm thanh khác hẳn lại bảo là hok có gì cả sao bản???:-?:-?

cái này khi muốn quay lại dao diện cũ thì làm sao congvoi

Bạn hãy xóa hết những file mà bạn đã chép vào ổ C.Tương ứng như lúc bạn cài cái này.Mình vừa thử xóa xong.100% ngon!!!!

cậu ơi, w950i có dùng bản M600 đc không? cái thay đổi giao diện ý boot screen thì phải

BIẾN GIAO DIỆN THÀNH WALKMAN KHI TẮT VÀ KHỞI ĐỘNG LẠI MÁY
FOR P990i,M600i,P1i

CÁC BẠN HÃY TẢI FILE DƯỚI DÀNH CHO MÁY BẠN VỀ.GIẢI NÉN RỒI COPY CÁC MỤC TƯƠNG ỨNG CỦA NÓ VÀO ĐÚNG VỚI CÁC MỤC TRONG Ổ C MÁY BẠN NHÉ.XONG RỒI THÌ TẮT MÁY NÀO,HEHE ĐẸP DÃ MAN LUÔN ;;);;)

ĐÂY LÀ ĐOẠN VIDEO CLIP CÁC BẠN XEM THỬ : http://www.youtube.com/watch?v=HfWWfpSB0BU

20080528_6d3540f7068ba77f360cpcp0KO6BTLpa.bmp
20080528_9b9639a936fb31438796cHfHoOK75u55.bmp

anh congvoi ơi em cũng làm thử cái này rùi nhưng là lấy của anh dongxanh ,nhưng mà giờ em nó có vấn đề ạ :bây giờ em ko vào được C\Private nữa anh ạ :(( ,anh giải thích cho em chút nhá !!

anh congvoi ơi em cũng làm thử cái này rùi nhưng là lấy của anh dongxanh ,nhưng mà giờ em nó có vấn đề ạ :bây giờ em ko vào được C\Private nữa anh ạ :(( ,anh giải thích cho em chút nhá !!

Khi khởi động lại máy rồi, muốn vào được thư mục private thì bạn phải mở chương trình casswitch lên, bấm SWITCH để tắt cap off thì mới vào được.

FW thì em biết . Vẫn toàn làm mà :( Khổ ở chỗ Mod cái giao diện kia về là ko khởi động được máy luôn . Chỉ hiện WalkMan ko thấy thanh chạy đâu cả . Và cứ thế cho đến khi hết PIN . FW lại đòi Pin dưới 50% thế mới đau . Khổ em rồi :((

FW thì em biết . Vẫn toàn làm mà Khổ ở chỗ Mod cái giao diện kia về là ko khởi động được máy luôn . Chỉ hiện WalkMan ko thấy thanh chạy đâu cả . Và cứ thế cho đến khi hết PIN . FW lại đòi Pin dưới 50% thế mới đau . Khổ em rồi
pác phải up firm suốt chắc phải có kinh nghiệm xương máu về MOD rồi mà vẫn bị mắc ah. Cài cái mod hình Win Vista đẹp và dễ hơn đấy :D

Nhưng các bạn làm thế nào ấy chứ mình và mọi người làm phát được ngay chứ có phải là như các bạn để đến mức máy bị treo và nói bác congvoi giết nữa chứ, oan cho bạn congvoi quá

:D chẳng qua là hên xui và có làm đúng hướng dẫn ko thôi, có người làm được thì cũng có người ko làm được... ai làm hỏng chấp nhận làm kinh nghiệm vậy :p

Không phải đâu bạn ý chắc là đã nghịch sửa file chứ không copy nguyên 4 file đó vào !
Chỉnh sửa file quá dung lượng là nó không nhận vì không đủ bộ nhớ để load đó nên nó bị trêo tại trận.
Cái này copy nguyên chứ nghịch tý là bị ... !
Tớ thay cái tiếng khởi động lên dung lượng là nó cũng bị thế, nhỏ hơn hoặc giữ nguyên thì okê !
Chạy lại FimWare rồi đừng chỉnh sửa gì hết là tốt nhất ! Cứ ốp nguyên vào là đẹp ngay !

Back