• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bình chọn cho ROM PDAVIET 2007 trên WiKi

Status
Không mở trả lời sau này.
Hiện tại trên Wiki đang có cuộc bình chọn các ROM CrossBow WM6,trong đó <<<<==== có các ROM của PDAVIET ta do Mod. Tom_codon build.
Nếu ai thích ROM của Mod. Tom_codon thì lên Wiki Vote cho Tom_codon đi nào

Thông tin chi tiết và bầu chọn tại đây
=====>>>>
Tin động trời vậy mà lại để có chủ để nhỏ xíu hà
Theo mình nên đăng lên thông báo hay là Tin tức mới nóng hổi thì mới đúng
Đã là người việt nam thì ai hổng ủng hộ hàng việt nam
Một là tinh thần dân tộc
Hai là khuyến khích các bác ngày có những sản phẩm tốt hơn nữa
Đề nghị nên gởi tin này đến tất cả các thành viên trong PDAviet để anh em ủng hổ
Thôi không nói nữa
Ê eeeeeeeee
Đợi tí chờ mình qua xem anh em của mình bình chọn thế nào cái đã
Đợi tí nha không chạy à nha ( hi hi hi )
Nóng ruột quá phải qua coi sao cái đã

PDA VIỆT TINH THẦN BẤT DIỆT

Hiện tại trên Wiki đang có cuộc bình chọn các ROM CrossBow WM6,trong đó <<<<==== có các ROM của PDAVIET ta do Mod. Tom_codon build.
Nếu ai thích ROM của Mod. Tom_codon thì lên Wiki Vote cho Tom_codon đi nào

Thông tin chi tiết và bầu chọn tại đây
=====>>>>
Tin động trời vậy mà lại để có chủ để nhỏ xíu hà
Theo mình nên đăng lên thông báo hay là Tin tức mới nóng hổi thì mới đúng
Đã là người việt nam thì ai hổng ủng hộ hàng việt nam
Một là tinh thần dân tộc
Hai là khuyến khích các bác ngày có những sản phẩm tốt hơn nữa
Đề nghị nên gởi tin này đến tất cả các thành viên trong PDAviet để anh em ủng hổ
Thôi không nói nữa
Ê eeeeeeeee
Đợi tí chờ mình qua xem anh em của mình bình chọn thế nào cái đã
Đợi tí nha không chạy à nha ( hi hi hi )
Nóng ruột quá phải qua coi sao cái đã

Thật sự mà nói, người Việt mình ko hề thua kém với bất kỳ ai cả !Thật vinh dự khi người mình có trong diễn đàn thế giới như vậy !

Tâm phục + Khẩu phục = Người VN bất khả chiến bại ! =D> =D> =D>

Cám ơn Bác Phạm Quang đã tạo ra 1 diễn đàn rất bổ ích dành cho những người có đam mê về PDA nói chung và những người ( Mod, thành viên.. ) đã khổ công làm nên chiến tích này...Cám ơn bạn TOM_CODON

Em đang rất no'ng lòng vote cho phe ta đây, nhưng trang này toành tiếng anh, ngồi dịch cũng đc nhưng em chả biết phải vote như thế nào nữa các bác

PdaViet được bình chọn 2 bản Rom, tự hào người Việt mình quá hé các Bác.

Em đang rất no'ng lòng vote cho phe ta đây, nhưng trang này toành tiếng anh, ngồi dịch cũng đc nhưng em chả biết phải vote như thế nào nữa các bác

Phương thức bầu chọn đơn giản thôi mà bạn.Nếu bạn thấy ROM nào tốt,bạn có thể ấn vào hình tròn bên cạnh tên bản ROM

Hiện nay trên Wiki,bản ROM của Tom_codon đang đứng đầu danh sách.
Thông tin về cuộc bình chọn sẽ thường xuyên được cập nhật chi tiết

hơ hơ em chả xài, cũng mún vote cho fe mình :) một ngày nào đó em sẽ có UNIVERSal :))

Đuơng nhiên là phải ủng hộ phe ta rồi! Mình cũng vừa Vote xong

mình đã thấy trên Wiki từ hôm trước nhưng chưa hiểu là gì định hỏi các bác ko ngờ lại là cuộc bình chọn cho rom Việt, mình sẽ ủng hộ hết mình, các a em trên diễn đàn cùng ủng hộ cho rom của PDA Việt nhé!

Chúng ta hãy vote đi, ủng hộ hết mình cho rom của PDA Việt. Đó là niềm tự hào của chúng ta.

Yep fai bình cho hàng việt nam chứ :D
Mình chưa dùng vì đang bận nên chưa Up được nhưng đọc thấy nhà mình mọi người đều rất hăng hái tích cực và sản phẩm của nhà mình ,cụ thẻ là của Codon rất ổn định và nhanh :p
Vote Vote
CHeer

hé hé ... mặc dù bản WM 06 của bác Tom_codon mình cũng chưa dùng qua nhưng cứ phải vote cái đã...

>>> rạng danh người Việt thật đó ! Chúc mừng PDA Việt !

Mình đã bỏ một phiếu cho rom của PDA Việt. Nhất định sẽ đứng đầu :) :) :)

hihi em là phiếu 74 rồi
Vote cho bản rom 2.00.04 pro thôi, không chỉ vì bản Việt Nam của mình, mà còn là bản mà em thấy ổn nhất từ đó đến giờ.
Cám ơn Mod Tom nhiều lắm.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back