• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BÌNH LUẬN & CHÀO ĐÓN FIRMWARE 3.0 CHO IPHONE

Status
Không mở trả lời sau này.
sorry đợt trước type lộn N97 mới đúng! :) Ko biết chừng nào có đây!
Iphone vọc riết rồi cũng chán, dù gì cũng hơn 2 years rồi!

Em đã Bán Ip này lâu rùi, đag đợi thế hệ mới xem như thế nào đây. Chứ hiện giờ thì em đã quá chán rùi, soft va game thì có bao nhiêu lặp lại hoài....tạm thời ẩn vật, chờ ngày tái ngộ với a e

Em đã Bán Ip này lâu rùi, đag đợi thế hệ mới xem như thế nào đây. Chứ hiện giờ thì em đã quá chán rùi, soft va game thì có bao nhiêu lặp lại hoài....tạm thời ẩn vật, chờ ngày tái ngộ với a e

cái gì lặp lại.nếu như bạn nghĩ thì iphone thế hệ thứ 3 hơn được gì ngoài CPU,ROM,RAM,PX .còn app và game phát trên thêm hãng thứ 4 hả.nghich cảnh.
P/s :4 ngày nữa có fw 3.0 roài

đã tháng 6 rồi mà ko biết bao giờ mới có FW 3 chính thức để xài nhỉ.chờ đợi lâu quá

Ai đã từng xài iPhone rồi thì biết cảm ứng phải nói là quá nhạy luôn! Máy điện thoại kia thiệt là không bằng! Không biết N97 ra sao nữa vì không có máy test thử! :D

Vậy anh em cùng chào đón sự kiện này thôi=D>.ko biết bản chính thức xài sẽ ntn nhỉ he he
Chắc tính năng như bản beta 5 hiện nay thôi, khác biệt ở sự ổn định hơn.
Sau đó sẽ là mod, là hack để 2G tận dụng được những chức năng mới mà hãng chỉ ưu tiên cho 3G
:D

hnay mùng 8 rồi anh em.chac mai hoặc ngay kia là có fw rồi nhỉ.chờ đợi lâu quà

đến 17/6 nó mới cho dùng fw 3.0 ax ax tổ cha nó (sorry em b.xúc quá)cứ bặt anh em phải chờ đợi

17/6, 18/6 và sau vài buổi nữa anh em chúng ta tha hồ mà vọc. IP2G cũng lên tiên hehehe:)) Ko phân biệt sang hay hèn - Ko phân biệt Lock hay world.

Có các chú iTouch muốn dùng FW 3.0 phải trả 9.95$ :))

Status
Không mở trả lời sau này.
Back