• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bit-Side PanoMan - Chụp ảnh với ống kính 23mm

bạn sign dùm tôi 1 cái luôn đi .Tôi ngại hack phone lắm ,imel của máy tôi ;3589.7301.3127.648 ."chờ tin vui ",nhớ sign dùm tôi 1 cái nha !!!:-/

Bạn nói rõ máy của bạn là máy gì luôn đi mình sẽ giúp =))=))=))

bạn sign dùm tôi 1 cái luôn đi .Tôi ngại hack phone lắm ,imel của máy tôi ;3589.7301.3127.648 ."chờ tin vui ",nhớ sign dùm tôi 1 cái nha !!!:-/

Em làm hoài mà không được,em vào Device Manager nhưng không hiện nên ports của N73 trên máy tính như hướng dẫn.Em không hack được.Hix.Anh sign giúp em với nhé.bác nào biết nguyên nhân làm sao không hack được thì làm ơn chỉ cho em với nhé.Em cảm ơn nhiều!

tội nghiệp 2 bạn quá. đọc bài này tham khảo xem. mình mới tìm trên google
[/QUOTE]

việc signsis chỉ cần Imei không cần loại máy, nhưng quan trọng là file cer thui, các bạn muốn có file cer thì vào OPDA mà đăng ký, rồi nhờ SM Kojio lấy hộ về là sign được mà

Giờ mà còn lệ thuộc vào sign chi nữa cho mệt hack cái rồi cài vào tha hô luôn, lệ nữa chứ đợi lấy file cer rồi còn sign nữa

GIỜ MÀ VẪN CÒN THỜI KỲ HỎI SIGN ỨNG DỤNG THÌ CŨNG BÓ CHIM VỚI GÀ LUÔN

TẬP TRUNG DÙNG THỬ MÁY KHÁC XEM CÓ ỔN KO , CÀI ĐƯỢC THÌ PHANG ĐƯỢC

GIỜ MÀ VẪN CÒN THỜI KỲ HỎI SIGN ỨNG DỤNG THÌ CŨNG BÓ CHIM VỚI GÀ LUÔN

TẬP TRUNG DÙNG THỬ MÁY KHÁC XEM CÓ ỔN KO , CÀI ĐƯỢC THÌ PHANG ĐƯỢC

Không hack được phon thì đành phải sign không sign sao cài được ???

khổ với mấy ông cụ này quá. có hack phone rồi mà cứ sign với cer.
bài hướng dẫn chi tiết như thế mà làm không xong. mình xin bó tay

cảm ơn anh minhthang200679 nha,em đã hack được rùi,vui wa.nhờ có anh đấy...Thanks nhiều nhiều ahhhhhhhhhhhhhh

tội nghiệp 2 bạn quá. đọc bài này tham khảo xem. mình mới tìm trên google
cảm ơn bạn tiny1990 nha...Tớ hack được rùi.hi hi

Last edited by a moderator:
khổ với mấy ông cụ này quá. có hack phone rồi mà cứ sign với cer.
bài hướng dẫn chi tiết như thế mà làm không xong. mình xin bó tay

thôi kệ bạn muốn nói gì thì nói ,mình thì thường ít cài các pm vào máy lắm (nặng ram lắm,hack phone lại thêm tốn ram thêm),đôi khi mình cài xong xài được vài ngày lại remove.

thôi kệ bạn muốn nói gì thì nói ,mình thì thường ít cài các pm vào máy lắm (nặng ram lắm,hack phone lại thêm tốn ram thêm),đôi khi mình cài xong xài được vài ngày lại remove.

A nói vậy là hổng được rồi. Mua máy mà chỉ nghe gọi, không cài ứng dụng nào để vọc thì mua 1110i sài còn ngon hơn mấy con này, e nói thật đó :)

Mua máy dòng S6 v3rd này ngoài việc khẳng định đẳng cấp ra thì phải vọc nữa chứ, cài pm, HACK PHONE,... đúc rút kinh nghiệm rồi lại chia sẻ cho người khác chưa biết, đây là tiêu chí của PV mà?

mà chủ topic này "boom" quá. điện mà làm như camera vậy. hjhj tới 23mm lận hả? ngày xưa em sanh ở gần kho đạn. chắc bác này gần kho bom hjhj

A nói vậy là hổng được rồi. Mua máy mà chỉ nghe gọi, không cài ứng dụng nào để vọc thì mua 1110i sài còn ngon hơn mấy con này, e nói thật đó :)

nói thiệt với Kojiro tôi hack nhiều cách quá rồi mà không được kết quả,mới có bước thứ 2 là đi rồi ,Kojiro tham khảo dùm tôi cách hack này (trích dấn ở dưới); sau tôi làm được tới bước Khởi động HelloCarbide => options >> menu1 >> OK . Là đứng máy rồi không vào được thằng X-Plore mới chết ( không vào được X-Plore thì làm sau đi tiếp bước kế)

Bước 1:
Intall X-plore
Intall HelloCarbide
Chép giải nén resource => swicertstore vào thẻ nhớ E:/

Bước 2:
Khởi động X-plore chạy chế độ ẩn (Hide)
Khởi động HelloCarbide => options >> menu1 >> OK

Lúc này ko thể nào vào bất cứ chương trình nào ngoại trừ chương trình chạy Ẩn (hide).
Vào lại X-plore lúc này những chương trình chạy ẩn đều hiện lên hết rồi .......V.....V..

mà chủ topic này "boom" quá. điện mà làm như camera vậy. hjhj tới 23mm lận hả? ngày xưa em sanh ở gần kho đạn. chắc bác này gần kho bom hjhj

Bạn có biết bạn nói vậy làm mình đau bụng lắm không cũng thú thật đang mỏi mắt thì lại sảng khoái vì một trận cười (nụ cười hơn 10 thang thuốc bổ) cảm ơn tiny1990 nha=))=))=))

nói thiệt với Kojiro tôi hack nhiều cách quá rồi mà không được kết quả,mới có bước thứ 2 là đi rồi ,Kojiro tham khảo dùm tôi cách hack này (trích dấn ở dưới); sau tôi làm được tới bước Khởi động HelloCarbide => options >> menu1 >> OK . Là đứng máy rồi không vào được thằng X-Plore mới chết ( không vào được X-Plore thì làm sau đi tiếp bước kế)

Bước 1:
Intall X-plore
Intall HelloCarbide
Chép giải nén resource => swicertstore vào thẻ nhớ E:/

Bước 2:
Khởi động X-plore chạy chế độ ẩn (Hide)
Khởi động HelloCarbide => options >> menu1 >> OK

Lúc này ko thể nào vào bất cứ chương trình nào ngoại trừ chương trình chạy Ẩn (hide).
Vào lại X-plore lúc này những chương trình chạy ẩn đều hiện lên hết rồi .......V.....V..

A không vào được Xplorer chắc là do a thoát nó ra rồi, không chạy ẩn sao mà vào được :( Khi đang mở Xplorer, a nhấn nút Menu là ẩn ngay

Back