• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bitstream Inc Bolt Lite Duyệt wed tuyệt vời (UPD v2.11 Full 15.07.2010)

cài trên E63. vào MP3.zing.vn không nghe được nhạc trực tuyến và ko xem được video

cái này có lâu rồi nhưng ko thực thi lắm nên ko xem đc đa số đâu >.<

đầu tiên vấn đề media em khẳng định là download bt ko có gì là im re cả mà là down khoẻ re thì đúng hơn
Còn về xem video thì ngày nào em cũng lên xem anime xem video trên youtube rất bt tiếng thì miễn là đừng tắt tiếng của máy là nghe đc
Vấn đề nhạc em chưa thử nhưng nếu xem đc video thì chắc là cũng nghe đc thôi
Nhân tiện máy em là E63 em dùng cái này thấy còn tiện hơn cả opera mini
Nếu ai cần ảnh proof thì để em up lên kèm ngày giờ lun

A.c youtube trinh duyet mac dinh xem dc roi ma.lam ae mung hut.bu0n nua roi

Gõ Tiếng Việt có dấu bạn nhé !

Last edited by a moderator:
đầu tiên vấn đề media em khẳng định là download bt ko có gì là im re cả mà là down khoẻ re thì đúng hơn
Còn về xem video thì ngày nào em cũng lên xem anime xem video trên youtube rất bt tiếng thì miễn là đừng tắt tiếng của máy là nghe đc

ĐÚng là tải OK trên Mediafire ! Chỉ duy nhất một trở ngại đó là khong hỗ trợ FOnts hệ thống khi duyệt WEB nên vào những trang Tiếng Việt là em nó cứ không hiện được một số kí tự như Ê, Ư, ... Tương lai dùng thay cho Opera cũng được !

Đúng là nó có bị lỗi font chữ Việt thật :(
dùng cái này download đc trên mediafire là chủ yếu với lại nó duyệt trang web hiển thị như máy tính với tốc độ cũng khá nhanh đấy chứ
Vấn đề video thì có trang xem đc có trang ko cũng ko hiểu vì sao nhưng nói chung với 1 ứng dụng java thì thế cũng là khá tốt rồi chiếm Ram cũng ít hơn nhiều

Cái này xài chủ yếu cho blackberry nên nó không hỗ trợ font tiếng việt, cũng không thích lắm. Xài opera vẫn down được trên MF. Chỉ file nào có pass thì mới không down được. Chuyển sang ucweb. Nhân tiện cho em hỏi ucweb ra đến bản mấy rồi ah. Cho e63. Bản nào chạy pro nhất. Xài mấy bản thấy nhược điểm cuả nó là cứ chạy được 1 lúc kiểu gì cũng ra trang đen. Phải tải lại vài lần mới được,

Vậy bạn cho mình xin vài tấm ảnh down ở mf đi mình down hoài mà ko được.Thank

hình download trên mediafire cho bạn nè

Nếu download file >100MB thì phải chờ 1 lúc khi nó hỏi có cho ghi giữ liệu ko có nghĩa là lúc đó bắt đầu download
Tốc độ cũng khá nhanh đấy chứ :)

Mình thì bị tình trạng này:
Khi nhấn vào “click here to start....”thì hiện ra 3 dòng “save;open;save to”mình click vào save thì pm yêu cầu chọn đường dẫn nhưng khi chọn xong rồi thì im re ko nhúc nhích gì nữa.Mình nhấn vào menu để click vào phần download để xem down được bao nhiêu thì thấy hiện lên dòng “Null 0bytes”.Bó tay

tôi chọn dòng save to cơ
nếu chọn open sẽ bị bật ra ngoài đấy
hay bạn thử chộn save to đi

Chỉnh sửa cuối:
tôi chọn dòng save to cơ
nếu chọn open sẽ bị bật ra ngoài đấy
hay bạn thử chộn save to đi

Mình thử chọn save to >chọn thư mục lưu rồi nhưng vẫn im re.Nhấn menu>download thì ko thấy gì hết (video film190M còn thấp hơn mình chưa thử)

sao tớ dùng Wifi dể down thì không down ở Mediafire được nhỉ?Dùng GPRS thì down bình thường

tui dùng wifi down trên mediafire mà ảnh trên là mình dùng wifi đó chứ

Bitstream Inc. BOLT v2.11 Full/Lite "Lightning Fast Browsing Experience"(Up:15.07.10)

Cập nhật mới --->sửa 1 sỗ lỗi nhỏ

[video=youtube;BTGFnRaRhas]http://www.youtube.com/watch?v=BTGFnRaRhas&feature=player_embedded[/video]

Link vietup cho mobile

bolt_v2.11

boltlite_v2.11

Link tổng hợp

bolt_v2.11

boltlite_v2.11

.

Chỉnh sửa cuối:
ah nhanh quá em đang định post bản 2.11 thì đã có người post mất rồi :D

Link VietUp bản 194k die rồi bác ui . Up lại dùm mình với , thank nhiều !

Không phải link die mà là tải về xong giải nén lỗi ( trên PC ).
Các link khác mình test đều vậy cả , bạn chờ đi nhé

Hoặc có thể tải bản 2.1 rồi update ngay tren mobile cũng được !

Không phải link die mà là tải về xong giải nén lỗi ( trên PC ).
Các link khác mình test đều vậy cả , bạn chờ đi nhé

Hoặc có thể tải bản 2.1 rồi update ngay tren mobile cũng được !

Cám ơn em đã fix lại lỗi hết rồi đó

Back