• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BL-5J 1700 mAh

Không có pin của em 5530 không nhỉ mấy bác mình cũng muốn kiếm một cục dùng cho đã

sài pin này cho 5530 rồi... nếu chỉ gọi, nghe, nt bình thường thì cũng cở 4,5-5 ngày, còn nghe nhạc, chát chít, lướt web thì tầm khoảng 2-3 ngày

mình có nhận đặt hàng nè.!tập hợp lại cỡ 10cục thì mình đặt giùm các bạn.! hiện giờ hình như là 2300mhz rồi.!

mình ở Đông Anh - Hà Nội không biết chỗ nào uy tín, ai mua rồi chỉ mình với .

Bác này tìm được mối thì alo cho em mua ké với nhé..em cũng muốn mua 1 cục BL-5J. Em ở gần chỗ bác.

Chỉnh sửa cuối:
mình có nhận đặt hàng nè.!tập hợp lại cỡ 10cục thì mình đặt giùm các bạn.! hiện giờ hình như là 2300mhz rồi.!
bác ơi! Có thật là đến 2300mhz không zậy! Dùng được cỡ bao nhiêu ngày vậy bác!
với lại giá bao nhiều em còn chuẩn bị tiền! ok?

Híc biết đến pin 1700 mAh từ lâu lắm rồi mà h nó vẫn chưa bán ở hà nội sao ? Bác nào biết ở Hà Nội có bán con này cho xin địa chỉ với

Em pin của mình có vẻ hơi khác so với bác chủ?? Không biết bác mua ở đâu có thể pm cho mình không? Em pin mình này mình dùng cũng không hơn j em pin zin là bao.

đúng 2300mhz chứ .!mình nhận từ 10cục trờ lên đặt giùm cho anh em về xài chơi.!chứ lẻ té mình không mua về được.!giá 1cục là 140k

đúng 2300mhz chứ .!mình nhận từ 10cục trờ lên đặt giùm cho anh em về xài chơi.!chứ lẻ té mình không mua về được.!giá 1cục là 140k

Mình ở Hà Nội.. nếu ae cùng đặt thì cho mình kế 1 cục nhé.. về tăng lực cho con X6 nhà mình chơi ;))

Mình ở Hà Nội.. nếu ae cùng đặt thì cho mình kế 1 cục nhé.. về tăng lực cho con X6 nhà mình chơi ;))

Mình cũng ở HN. Mình cũng muốn đặt một cục nhé. Nhìn 2300 mà phát thèm nhỉ.
Có 3 người mua rùi.
1. Nguyennhathuy89
2. soc0la
3. Ger2407

Mình cũng ở HN. Mình cũng muốn đặt một cục nhé. Nhìn 2300 mà phát thèm nhỉ.
Có 3 người mua rùi.
1. Nguyennhathuy89
2. soc0la
3. Ger2407

được 3cục .. anh em mình tiếp tục nào.!

cái cục pin 2300mah có dùng đc cho 5233 ko huh bác nếu có thì cho em đặt ké 1 cục nhé

cái cục pin 2300mah có dùng đc cho 5233 ko huh bác nếu có thì cho em đặt ké 1 cục nhé

Hình như 5233 cũng dùng BL-5J bác ạ.

x6 nếu như bạn nói mình cũng đặt 1 cục :D
mình ở an giang

Có 5 người mua rùi.
1. Nguyennhathuy89 Nghệ An
2. soc0la chắc ở HN
3. Ger2407 HN
4. thuyna Loading...
5. nguyenpa An Giang
Mà mối người một nơi thế này thì mua kiểu gì nhỉ?

Back