• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Black Nblue s60v3v5 edit by Duylinh27884

Theme quá đẹp! A Linh rước được e Belle rồi hả? Cung hỉ cung hỉ! \-/

Theme quá đẹp! A Linh rước được e Belle rồi hả? Cung hỉ cung hỉ! \-/

Lúc đầu định mua con lumia 710 nhưg đó giờ chưa dùng qua Windows Phone nên cũg ái ngại,vợ a còn máu hơn xúi mua luôn con lumia 900 thiếu nhiu e cho thêm :))

Lúc đầu định mua con lumia 710 nhưg đó giờ chưa dùng qua Windows Phone nên cũg ái ngại,vợ a còn máu hơn xúi mua luôn con lumia 900 thiếu nhiu e cho thêm :))

Wa. Vợ a tâm lý quá! Lumia 900 thì ngon rồi. Vậy giờ a đang xài con nào za?

theme đẹp quá,linh rước con belle nào về vậy?mấy bửa nay mình định hốt anh n8 nhưng lại thích em 808 .chắc phải đợi

Wa. Vợ a tâm lý quá! Lumia 900 thì ngon rồi. Vậy giờ a đang xài con nào za?

N8,một phần cũg do bồ kết nó lâu roài!:D
theme đẹp quá,linh rước con belle nào về vậy?mấy bửa nay mình định hốt anh n8 nhưng lại thích em 808 .chắc phải đợi
808 chộp hình 41 chấm đó hả:D n8 12chấm mà thấy đẹp quá roài 41 chấm chắc chộp cho phê lòi=))
N8 cũg thuộc dạng đag hết hàg nếu muốn thì bụp liền đi bạn,còn ko thì đợi :D hôm mìh mua qua vienthonga ko còn,thegioididong thì chỉ còn 1màu xám.

808 chộp hình 41 chấm đó hả:D n8 12chấm mà thấy đẹp quá roài 41 chấm chắc chộp cho phê lòi=))
N8 cũg thuộc dạng đag hết hàg nếu muốn thì bụp liền đi bạn,còn ko thì đợi :D hôm mìh mua qua vienthonga ko còn,thegioididong thì chỉ còn 1màu xám.

đúng rồi,hôm qua có đi xem n8 vẫn còn nhưng không còn màu đen.con 808 mình thấy giá còn cao chắc phải đợi rồi!

:((riêng em thì chắc để lại em n8 để dùng thui! còn 3 em n97 mini - 603 - 5800 thì bán cho người quen để sắm em 920!:ar!

hihi, kêu bà xã ủng hộ làm luôn con 920 luôn \-/\-/\-/

theme đẹp,máy cũng ngon a Linh ơi...khao ae đê;;) làm 1 cái theme mừng noel đi a:D

Biết vậy bán lại cho N8 nè, mua nhiêu vậy em?
P/S: Cháu khỏe về nhà rồi chứ?

Biết vậy bán lại cho N8 nè, mua nhiêu vậy em?
P/S: Cháu khỏe về nhà rồi chứ?
Nó khoẻ rồi a xuất viện cũg vài hôm rồi,cám ơn a :D
A T ko nói sớm,e mua 6,8 a. Mà a T định quang n8 múc con khác ợ;;)

Back