• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BlockGo full

luckyq

Game full màn hình dành cho n97. Nay đã có bản chính thức rùi

Dung lượng: 4mb
Thể loại: sis game
Cách chơi: di chuyển các ô vuông sao cho hình mặt cười thoát ra được. Nếu ô ngang thì dịch chuyển theo chiều ngang, ô đứng thì dịch chuyển theo chiều dọc
http://www.mediafire.com/?sharekey=01459dc178935477d2db6fb9a8902bda

sao mình cài vô máy kô đc vậy bạn, nó báo lỗi ai cài rùi chỉ mình với

Máy mình cũng đã hack rồi nhưng sao không cài được, nó báo lỗi chứng chỉ, mình sử dụng 5800XM v21.0.025

Máy mình cũng đã hack rồi nhưng sao không cài được, nó báo lỗi chứng chỉ, mình sử dụng 5800XM v21.0.025

Có 2 trường hợp, 1 là sign trên máy mới cài được, 2 là không thích hợp cho 5800. :)

Tình hình là cài vào ko được. Phone đã hack.
Thế này, bạn đã sign Soft này với file cert. nào? Máy mình báo là bạn đã sign nó với 1 cert ko phù hợp với IMEI của mình.
Các game đã sign của Nokia chính hãng thì nó dùng Super sign.
Bạn có thể gửi soft chưa sign được ko? để a em tự sign hoặc hack phone cài cho dễ

mình biết lí do vì sao phone hack rối mà ko cài được. các bạn chỉ việc lùi ngày giờ lại năm 2008 là cài được thôi. máy mình cũng thế đấy, cài bình thường, nhớ cài xong chỉnh ngày lại bình thường nha.

Back