• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bluetooth Headset chỉ nghe được điện thoại thôi :(

puppup

Tớ mới mua được một cái bluetooth headset cho con 02 định bụng để nghe điện thoại với nghe nhạc không cần dây cho sướng..vậy mà chẳng hiểu sao nghe điện thoại thì ngon không cần dây, còn lúc nghe nhạc thì không được, hay phải cài đặt gì anh em giúp đỡ cái :((

bác mua tai gì thì mới tư vấn được chứ. Có loại nghe nhạc được, có loại chỉ nghe điện thoại thôi ạ

Vậy chắc do cái Headset của mình rồi..huhu chán quá hèn nào máy tính cũng không nhận ra :(

Vậy chắc do cái Headset của mình rồi..huhu chán quá hèn nào máy tính cũng không nhận ra :(
máy tính muốn nhận ra thì phải đĩa cài driver chứ, còn tai nghe chỉ nghe được điện thoại thôi còn phụ thuộc vào bản rom nữa, nên mua tai của sony có chất lượng âm thanh tốt:D

Back