• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Effects Mod and Fixed by ht8xlove cho 5800

tình hình là em có cái effects như thế này.anh ht8xlove hay ai hiểu thì làm ơn giúp em chia ra từng phần và việc làm của tưng phần đó để e tự làm cái effects cho riêng mình được không ạ.....em xin chân thành cám ơn

bạn ơi,bạn mod lại dùm mình cái MH5 bỏ đi cái hiệu ứng mưa và lá bay đổi thành quay màn hình như khi bấm vào danh bạ được ko bạn?Mình cám ơn nhiều lắm

ko ai biết sao

Em dùng bản cfw7.0 của jack phạm sao cài xog rồi hiệu ứng như lúc đầu nhỉ( bản này đã có hiệu ứng như mưa ngay từ đầu rồi)

Em dùng bản cfw7.0 của jack phạm sao cài xog rồi hiệu ứng như lúc đầu nhỉ( bản này đã có hiệu ứng như mưa ngay từ đầu rồi)

bạn đã vào cài đặt giao diện mở chức năng hiệu ứng chưa :)
hiệu ứng đó hơi bị ngốn Ram đó :p

Vẫn bị lỗi không mởi được file đầu tiên trong bộ sưu tập à anh?
Nhưng mà cái đấy không quan trọng---effect hoạt động rất ổn :D

bạn ơi cái này có thể dùng cho N97 k . nếu đc bạn có thể chỉ 1 cụ thể cách làm được k ? vì mình k hiểu về các hướng dẫn trên lắm :D k fải chuyên ngành mà :D

Có ai bị lỗi như mình không? mình chép effects vào đúng như hướng dẫn rồi aply c2z,on hiệu ứng theme.tất cả ok...rồi mấy em bị những lỗi như không vào ovi đc nữa,khi nghe nhạc bằng trình mặc định thì thi thoản lại "BÌNH THƯỜNG:LỖI HỆ THỐNG" lại phải tháo pin ra 30s( rs máy bằng ramblow nó vẫn thế lên phải tháo pin) Ai biết giúp mình chút.nhìn mấy cái effects thèm quá nhưng làm toàn bị lỗi ——» nan hỏi nản quá!!

axax sao mjh copy no pao' bi loi zay p???????//
:-? zay fai lam sao?? tat ieu ung theme roi do hixhix

bạn dùng x-plore để copy nhé

bạn ơi cái này có thể dùng cho N97 k . nếu đc bạn có thể chỉ 1 cụ thể cách làm được k ? vì mình k hiểu về các hướng dẫn trên lắm :D k fải chuyên ngành mà :D

N97 dùng đc chứ.bạn vào đây xem thêm nè
http://www.pdaviet.net/showthread.php?103331-Hiệu-ứng-tuyệt-vời-cho-dế-yêu-của-bạn!!!

Các effects này cook luôn vào ROM(5800 v51 RM-356) được không bác ht8xlove ơi?
Dạo trước mình làm CFW,có cook cái hiệu ứng của bác Ntv_79 vào ROM của mình,flash lên chẳng thấy gì khác cả,lại còn lỗi nữa.
Tại vì nghe bác ấy kêu đó là bộ effects copy từ CFW của bác ấy ra nên tin tưởng,ai dè cook vào không được kết quả,nản quá,không hứng thú cái vụ hiệu ứng này nữa.
Ai tư vấn cho mình cái effects nào trong 6 cái của bác ht8xlove dùng cho 5800 được với.
Mình mún cook vào ROM cho mới mẻ tí:D

cho vài pic đi bạn ơi

Bộ Effects này mình làm từ rất lâu rồi . Từ khi FW C6 và N97 mini chưa được đưa qua 5800 . Giờ nó vẫn chạy rất tốt trên các máy 5230 , 5530 , 5233, 5250 , 5800 , n97 ...........( Tested trên FW gốc) Hầu như các máy dùng hệ điều hành s60v5 của nokia đều dùng được . Tuy nhiên với bản cook C6 , và n97 mini các bạn cần sửa lại đôi chút để hiệu ứng mượt mà hơn . Từ hồi có FW c6 và n97 mini trên 5800 , 5230 , 5530 , 5233, 5250 mình bận quá ko edit lại được các bạn thông cảm

mình đang xài bản cook 5800 đã auto roompatcher sẵn , khi bấm vào icon roompatcher thì bị đẩy ra ngoài nên ko thấy c2z để apply đc. Vậy cho mình hỏi phải làm sao để xài đc bộ effect này vậy :(

thu 1 ban go bo roomphatcher cu di tai ban 2.6 rùi cài ban c2z rieng cho mình sau do tai cái effects o tren dùng eplore mo len bam vào effect mình thích sau do chép cái file có chu effect vao c-resource

Back