• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ game 3d bắn nhau kiểu hafl life cho s60 (c2room)

Game của bác này up thướng không bao giờ có hình gốc của game.Toàn là hình nhái

Mình thấy có game Duke nukem .sis mà cho v3,m đóan chắc là chạy trên gja lập c2doom nhưg đc đóg thành sis tích hợp c2doom emulator, với káj này thì côg bằg v2 hay v3 đều chjến tốt
down game
http://www.4shared.com/file/LsZulPrs/Duke_nukem_3D.html?s=1

mình đã chơi trò này hết cửa 1 xong game báo là không tìm thấy map2, chán hẳn!!!! hix, có ai chơi được cửa 2 của trò này không vậy? mình dùng N70.

Rồi mìng làm đúng theo các bước mà,tắt máy mở lại vẫn ko đc chọn game nó cứ loading hoài ko chơi đc

mình dùng 3230 và cũng tình trạng tương tự. Hix, nghe game hay mà ko chơi được, bùn we'

thấy hay quá mà máy mình chơi không được rùi. loading hết là máy đá văng màn hình menu liền . tức wá.........
không lẽ máy mình ram yếu chơi không nổi..................
sớm hồi âm cho mình biết nha mấy bạn....

Pác làm ön cho em cái lin cho n97 kô? Em thâý hay mà kô bít cài thê nào cä. Gíup em nha.thanks bác.

Pác làm ön cho em cái lin cho n97 kô? Em thâý hay mà kô bít cài thê nào cä. Gíup em nha.thanks bác.

Bạn ơi!Máy N97 là dòng máy chạy Hệ điều hành Symbian S60v5 ,vì thế bạn qua bên Box S60v5 để tìm kiếm nhé,bên này chỉ dành cho các dòng S60v2 thôi bạn à!!!;;)

Uh.mà bên box s6v5 kô có trò này.em tìm mà kô thâý dâu.hjx.pan có thì cho mình xin di.thanks pác.

Back