• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ phát wifi trực tiếp trên điện thoại(bản cập nhật)

bb8868

Joikusoft JoikuSpot
Premium v3.0.921 S60v3/v5 VI by bb8868

Các bạn hãy thử tínhh năng phát wifi trực tiếp trên điện thoại với phiên bản cập nhật này xem sao nhé. Chúc vui !!!

LINK :
Mã:
 http://www.mediafire.com/?yttwmg1oh5i

Máy của mình kô có wifi, có thể dùng Joikusoft phát ra wifi được kô hở bb8868? Thông cảm nhé, mình còn 'gà' lém!

Máy của mình kô có wifi, có thể dùng Joikusoft phát ra wifi được kô hở bb8868? Thông cảm nhé, mình còn 'gà' lém!

Lấy dây điện 220v cắm vào lỗ sạc là máy bạn sẽ phát Wifi. Nói trước điện giật mất mạng ráng chịuX_X>:)

Mình dùng n78 có dùng pm này đc không mà dùng pm này tác dụng để làm gì mình khôg hiểu.

Mình dùng n78 có dùng pm này đc không mà dùng pm này tác dụng để làm gì mình khôg hiểu.

N78 có Wifi thì dùng được, nhưng vùng nông thôn thì có chỗ nào phát Wifi đâu mà bắt. Mua máy có wifi mà lại dùng GPRS quá phí phạm=))

Rảnh rỗi hỏi vu vơ tý, pm này dc bơm thuốc chưa bác chủ thớt???

chắc "bơm" rồi.thử bản 2.50 trc thấy dùng khá ổn,tiện cho ai đi xa muốn đọc tin = máy xách tay qua điện thoại có y5 và 3g,nhưng chắc chẳng mấy ai làm như thế khi đã có dế 3G,ngịch là chính :D

Ý nhiều lúc mất điện mà muốn xem thông tin thể thao hay chat chit thì mới thấy nó có ích, ko nói còn chia sẻ với bạn bè sóng wifi mang tên mình ^^oai ghê ấy chứ. Cảm chủ thớt chia sẻ phần mềm hay!

hôm thi học phần dùng 3G phát wifi cho mấy thằng thấy chúng nó kêu yếu quá trời, tốc độ cáo 3oKb/s mà máy mình lướt web 3G toàn 150Kb/s :-ss

hôm thi học phần dùng 3G phát wifi cho mấy thằng thấy chúng nó kêu yếu quá trời, tốc độ cáo 3oKb/s mà máy mình lướt web 3G toàn 150Kb/s :-ss
mấy thằng? Chắc >= 3thằng hả b? :))
Thế còn đòi gì nữa...

Mới đi từ chiều tới giờ mà các bạn comment quá nhiều luôn. Thế này nhé , tôi nói lại cho các bạn hiểu rõ hơn về phần mềm này. Đây là phần mềm dùng điện thoại làm thiết bị phát wifi . Các bạn có thể dùng điện thoại kết nối qua GPRS hay 3G và qua phần mềm này để phát wifi cho bất cứ thiết bị nào mà có hỗ trợ wifi kể cả latop. Tôi đã từng đo dung lượng khi sử dụng phần mềm này khi download tới hơn 1mb/giây . Các bạn hãy khám phá nó nhé . Với phần mềm này các bạn có thể lên mạng mọi lúc mọi nơi chỉ cần 1 chiếc điện thoại kết nối GPRS hay 3G và thiết bị có wifi là đủ. Chúc vui !!!

Chỉnh sửa cuối:
Lấy dây điện 220v cắm vào lỗ sạc là máy bạn sẽ phát Wifi. Nói trước điện giật mất mạng ráng chịuX_X>:)

Pác cứ hay đùa! Ở cái xó này lấy mô ra điện mà thử, chắc bửa mô cũng rình nổ máy phát lên thử coi, biết đâu đt nó giật cho máy phát chết nhảy cưng cưng lên thì....tìm V.Thien mà 'bái sư' nhi!

N78 có Wifi thì dùng được, nhưng vùng nông thôn thì có chỗ nào phát Wifi đâu mà bắt. Mua máy có wifi mà lại dùng GPRS quá phí phạm=))

mình dùng gần 1 năm rồi nhưng chẳng hiểu tí mutê gì về wifi :D.dùng wifi khôg cần gprs vẫn vào đc mạng hả bạn hứơg dẫn mình tí.dùng 3g tốn pin kinh khủng !

mình dùng gần 1 năm rồi nhưng chẳng hiểu tí mutê gì về wifi :D.dùng wifi khôg cần gprs vẫn vào đc mạng hả bạn hứơg dẫn mình tí.dùng 3g tốn pin kinh khủng !

wifi là hỗ trợ máy wifi.Nó là mạng wlan nên chỉ tốn tiền pin thôi.(cafe free wifi có chổ free wife lun)heheTruy câp mạng là tốn pin nhất.Xài pm này là cục sạc nối với máy 24/24.Máy nóng tốn pin kinh khủng và free 3g thì mới làm wen đươc vơi e này

Back