• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ phát wifi trực tiếp trên điện thoại(bản cập nhật)

cái này phát sóng wifi vậy chính nó có sử dụng được wifi đó không vậy

Hoàn toàn có thể được nhưng làm việc vô nghĩa thế để làm gì hả bạn khi mà có điểm phát wifi khác rồi

PM này hay đấy ,nhưng khi đã có điểm phát wifi rồi thi ko cần dùng đến PM này đâu ,nếu ở trường hợp ko co điểm phát wifi thi co thể dùng GPRS , 3G kết nối với pm này thi cũng tot , muốn mạng chạy nhanh hay chậm la tuỳ thuộc vào bạn đăng kí ở nhà mạng , nhưng hơi tốn tiền lém ! dù sao cũng Thanks Pac nhé

Còn lâu mới vừa phát vừa thu luôn được đấy.

Sao lại không được. bạn qua một điểm có phát wifi rồi cho đt kết nối với điểm đó rồi dùng phần mề này phát wifi xem có được không ( nhưng như tôi đã nói là việc vô nghĩa mà)

Sao lại không được. bạn qua một điểm có phát wifi rồi cho đt kết nối với điểm đó rồi dùng phần mề này phát wifi xem có được không ( nhưng như tôi đã nói là việc vô nghĩa mà)

Ý bạn kia là dùng điện thoại làm điểm phát wifi rồi dùng điện thoại thu luôn sóng wifi do điện thoại phát ra cơ mà. Làm gì mà được. Chứ còn vừa phát, thu của 1 điểm phát khác thì lúc nào trả được.

Ý bạn kia là dùng điện thoại làm điểm phát wifi rồi dùng điện thoại thu luôn sóng wifi do điện thoại phát ra cơ mà. Làm gì mà được. Chứ còn vừa phát, thu của 1 điểm phát khác thì lúc nào trả được.

N73 có nhận wifi đc ko b?

Bạn thử chưa mà biết ko đc. Vẫn xàj đc đó bạn ơi ( mình thử trên con 5800 rồi ) nhưng mà làm vậy cho tốn pin ah, vậy thà ko xài joiku còn hơn.

Mình dùng pm này phát y5 cho laptop vào web.Khoảng 30 phút thì máy và pin nóng như đặt trong lò nướng bánh mỳ.Có bác nào bị thế ko nhỉ.Hay máy mình hỏng. N81 8gb

Mình dùng pm này phát y5 cho laptop vào web.Khoảng 30 phút thì máy và pin nóng như đặt trong lò nướng bánh mỳ.Có bác nào bị thế ko nhỉ.Hay máy mình hỏng. N81 8gb

Đúng như vậy đó bạn , phần mềm này đốt pin mà ;))

Bộ phát wifi trực tiếp trên điện thoại

Các bạn ơi! Cái này là dùng mạng của điện thoại ah! Vậy thì chết tiền!
Có cách nào dùng điện thoại kết nối với máy tính có internet để làm bộ phát wifi không nhỉ (giống như một USB wifi)! Mình dùng N82. Xin chỉ giáo giùm !!!!!!!!!!!!!!!!
nguyenduong109@yahoo.com.vn

Các bạn ơi! Cái này là dùng mạng của điện thoại ah! Vậy thì chết tiền!
Có cách nào dùng điện thoại kết nối với máy tính có internet để làm bộ phát wifi không nhỉ (giống như một USB wifi)! Mình dùng N82. Xin chỉ giáo giùm !!!!!!!!!!!!!!!!
nguyenduong109@yahoo.com.vn

mình nhớ ko nhầm thì trên DD có hướng dẫn kết nối USB hoặc bluetooth đến PC để lên internet đấy , bạn chịu khó tìm nhé !

Mình dùng e72, gắn sim 3g, chạy bộ phát wifi này, laptop vào mạng nhanh thật đấy nhưng nhanh hết pin và tiền lắm. Mình tháo sim từ D- com ra gắn vào thì tuyệt vời, mình thấy nhiều lúc nhanh hơn thiết bị D- com, có điều là rất nhanh hết pin.

làm thế nào để đặt mật khẩu bạn nhỉ , Mình dùng labtop bắt khá xa , cũng chưa thử xa bao nhiêu nhưng chắc chắn hàng xóm cũng bắt đc. Ko đặt pass mà nó truy cập thì chết tiền ?

Cũng tùy từng máy. Máy có 3g như n81 phát wifi qua cho laptop dùng cũng chỉ tới 80-100kb/s thôi nhưng những máy như X6,... Thì lại khác phát wifi tốc độ nhanh hơn vì hỗ trợ tới 3,5G

N73 mình có nhiều lắm, nhưng để xây hồ cá ko thôi(như cục gạch)

Back