• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bỏ phiếu nhanh tay , nhận ngay quà tặng

Status
Không mở trả lời sau này.
Ôi! Nhận được quà rồi! Cảm ơn bác Tuấn Quang nhé! Chúc bác đoạt giải nhất cuộc thi này nhé!!!

hihi. bạn nào chưa nhận được quà thì thông báo cho mình biết để mình gửi quà nhé. Cám ơn nhiều

mãi hôm nay mới vào được. làm một phiếu bầu cho Mod tuanquang cái nhỉ ;;)

Chào anh chàng đẹp trai và hào hoa nhất PV!!! Chúc TuanQuang luôn vui vẻ, hạnh phúc!
(đã bầu cho bạn rồi đó nghen!)

Mình cũng xin void 1 phiếu cho bác TuanQuang :) Chúc bác sớm thành công.=D>=D>

Trong thời gian qua đã có rất nhiều bạn ủng hộ, vote cho mình. Mình xin chân thành cám ơn sự ủng hộ của mọi người . Không biết nói gì để cám ơn các bạn chỉ có món quà nho nhỏ để thay lời cám ơn của mình thôi . Cám ơn và chúc các bạn mạnh khỏe + thành công trong cuộc sống và công việc.

Vote cho mình theo Link này nhé.

Đừng quên kiểm tra hộp thư sau khi ủng hộ mình nhé​
! ;;);;);;)

Rất cảm ơn tinh thần trượng nghĩa của bác TuanQuang :)
=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Chúc bác sức khỏe, hạnh phúc và nhiu` nhiu` nữa........Kiểu "tiếp thị" này của bác phải nói là cao tay và Pro! Em sẽ vote cho bác 1 phiếu! Khà khà!=D>

Trời nhiều người bỏ phiếu cho bác quá - em cũng bỏ cho bác thôi :)
bác vừa đẹp trai lại vừa nhiều PVD :)

Chúc bác sức khỏe, hạnh phúc và nhiu` nhiu` nữa........Kiểu "tiếp thị" này của bác phải nói là cao tay và Pro! Em sẽ vote cho bác 1 phiếu! Khà khà!=D>

Quá cao chứ không phải là cao nữa phải không bác TuanQuang :) Em xin vote cho bác 1 phiếu nè =D>=D>=D>=D>=D>

Status
Không mở trả lời sau này.
Back