• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập 24 truyện tranh.

Trời.. Nói thật đọc cái này trên mobile có mà tan mắt các bác ạ.

Đọc lâu chỉ mỏi mắt và mỏi tay thôi. Mỏi mắt vì phải nhướn để xem còn mỏi tay vì phải di chuyển tới tui xem cho kỹ:D

Dạo này nhí nhảnh thấy sợ lunz, chắc yêu rồi....có con????babe!!!

Bà này spam kinh.
Nói thật với các bác chứ đọc báo hay truyện cứ coi báo giấy hay truyện thật là đc nhất. Chứ coi trên pc hay mobile nhức mắt chịu ko nổi đâu. Lợi thì có lợi thật nhưng "mắt tăng thêm độ rồi"

Posted via Mobile Device

Mình có chút ý kiến. Nếu có gì sai xin mọi người bỏ qua!!!
Trước hết , ae nên test PM trước rồi hãy nhận xét, đừng nêu nhận xét một cách chủ quan. Truyện tranh này của chủ topic "hình ảnh và chữ viết rất rõ nét" và cũng không cần phải lật tới lật lui, tự động lật trang luôn, mà lại có nhạc nữa nhé. không phải như các truyện tranh bình thường trên Internet đâu. Tuy là truyện con nít nhưng đọc cũng có ý nghĩa lắm đó. Đặc biệt ae nào có người yêu mà có em, cháu còn nhỏ thì nó có ý nghĩa vô cùng (như mình nè ... !!!). Thank chủ topic lần nữa cho đã nè !!!

tưởng truyện dài :-< ai ngờ là chuyện trẻ con =)) bé ơi ngủ đi đêm đã khuya rồi
thank chủ thớt

tưởng truyện dài :-< ai ngờ là chuyện trẻ con =)) bé ơi ngủ đi đêm đã khuya rồi
thank chủ thớt

Bạn nên nhận xét vào trọng tâm nhé, nên Ấn thanks chứ đừng reply thanks, đây là nội quy 4rum đó bạn

Ai là tác giả của bộ truyện này vậy bác, bác nào có contact của tác giả ko cho em xin có việc cần, thanks all !

khong co truyen tranh duoi prc nhi

PS: Bạn nên viết tiếng Việt có dấu nhé

Last edited by a moderator:
có ai có truyện tranh dành cho người lớn file jar như thế này thì post lên chia sẻ cho a e đi.....

Back