• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập Fonts cho S60v3 (cập nhật trang 12-13-14-16)

ủa , máy em đã hack rùi , đã vô chỉnh caps off rùi mà vẫn ko tài nào tạo được folder trong resource nhỉ. Bro chỉ giùm em với T_T

Mình xài 5320. Nó ko cho phép tạo thư mục Fonts

Bạn có thể dùng đầu đọc thẻ cho kết nối thẻ với PC và dùng PC tạo thư mục Font như đã hướng dẫn của chủ TOPIC cũng được . Chúc vui !!!

DOWNLOAD

Làm ơn up làm giùm mình mấy font này, đẹp was mà ko tài nào down trên host nay dc!!!

Mình cũng bó tay với mấy cái Link này, không có acc của nó bạn ơi!:|

Sẵn tiện cho mình hỏi dùng cái gì để capsoff vậy, mình dùng rompatcher bấm vào off mà nó vẫn trơ trơ ko biết có off hay chưa, mình đang dùng n82!

Ồh, cái sưu tập này hay thế nhĩ, :D Dù sao cũng thanks pác 1 phát =)) Mặc dù mình chưa thử =))

Đã tìm ra cách down, divshare ban ip của China va ĐNA , nên phải dùng ultrasuf +IE mới down dc !!
Bác down dc rùi ,làm ơn up lên dđ hay mediafire test thử với. Tiện thể cho e hỏi ba font này có hiển thị dc tốt cả việt-trung không ah ? Thank bác trước nha!
Posted via Mobile Device

Bác down dc rùi ,làm ơn up lên dđ hay mediafire test thử với. Tiện thể cho e hỏi ba font này có hiển thị dc tốt cả việt-trung không ah ? Thank bác trước nha!
Posted via Mobile Device

Đã test cái font đầu tiền, chenai gì đấy, khá đẹp, hiển thị tốt tiếng việt, kinh nghiệm cho thấy thì font nào tầm 400kb là có thể hiển thị dc TV (ko bít đúng ko)

Bõ đui 7z giải nén ra nhé, pác tet 2 cái kia sem có hiển thị TV dc ko, máy em hết pin!!

Đã test toàn bộ. Font anime ko thích hợp với máy của e, còn haj font kia thì ok. Font hiển thị tốt tiếng việt, nhìn dc. Nhưng hơi bé nếu để nomal, không hiển thị dc tiếng trung. => trở lại dùng font cũ, yahei 9,8mb, font này của mod Koj.
@: bác nào có font nào đẹp mà hiển thị tốt tiếng việt -trung thì share cho a e dùng với . Thanks 2all !

sau khi đã làm như hướng dẫn e reset lai máy thì máy e ko khởi động dc nữa ko mở máy lên dc hichic coi như dt giờ thành cục sắt có bác nào giúp e dc ko e cám ơn rất nhiều hichic.
Nokia 5700 XM

Chỉnh sửa cuối:
sau khi đã làm như hướng dẫn e reset lai máy thì máy e ko khởi động dc nữa ko mở máy lên dc hichic coi như dt giờ thành cục sắt có bác nào giúp e dc ko e cám ơn rất nhiều hichic.
Nokia 5700 XM

Bạn tháo thẻ nhớ ra rồi khởi động lại.

cũng ko có tác dụng hic hic
Bạn tháo thẻ nhớ ra. Rồi khởi động lại máy nhưng đừng bỏ thẻ vào nhé. Máy khởi động dc rồi thì bỏ thẻ vào ,dùng xplorer xoá font lúc test bị lỗi đi. Đó là do font ko thích hợp với máy thuj, hum qua mình cũng bị thế.
Posted via Mobile Device

Bạn tháo thẻ nhớ ra. Rồi khởi động lại máy nhưng đừng bỏ thẻ vào nhé. Máy khởi động dc rồi thì bỏ thẻ vào ,dùng xplorer xoá font lúc test bị lỗi đi. Đó là do font ko thích hợp với máy thuj, hum qua mình cũng bị thế.
Posted via Mobile Device
vẫn ko có tác dụng gì các pác còn cách nào giúp e ko

Back