• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập Fonts cho S60v3 (cập nhật trang 12-13-14-16)

xin hỏi các pác font này có hỗ trợ tiếng việt không thế
đa số là có đầy đủ.....ko thì bạn tìm đến uandi bên v5.....trong đường dẫn chữ ký của ông đó có khoảng 90 font.....toàn hỗ trợ tiếng việt và ký tự full

Mình chỉ muốn tìm loại font nào cho E71 làm cho chữ to lên. Chữ mặc địch của máy nhỏ quá mặ dù đã tăng hết cỡ. Nếu ai có cho mình xin nha, thanks trước.

Hack máy, cài font router...chọn 1 font, sau đó xuống phần dưới chỉnh cho nó lớn.....khởi động và tận hưởng....chúc thành công

Em ko tao dc thu muc fonts vao muc resource, nó ko cho tao. Em mà cài fontrouter vao may la may ko khoi dog dc faj fomat, help me

chưa hack máy phải hem bạn??? chưa hack thì ko can thiệp vào folder hệ thống đc đâu.....

bạn nào có cái font và cái theme dưới đây thì cho mình xin (nhất là cái theme), cho mình biết tên để mình tự search cũng đc. thanks trc nhé!

đã tìm đc :)

Chỉnh sửa cuối:
link hướng dẫn xóa font,về font mặc định sao kô vào đc vậy bác :D
à cho em hỏi font này có hổ trợ tv chưa vậy bác :D

link hướng dẫn xóa font,về font mặc định sao kô vào đc vậy bác :D
à cho em hỏi font này có hổ trợ tv chưa vậy bác :D

#541 có nói rồi đó bạn....đa số là full....nếu muốn xài nhiều thì bạn điện tín cho ông audian.....dưới chữ ký có 1 link....vào link đó có hơn 85 font....hầu hết là font tiếng việt, vài font tiếng trung, vài font đa ngôn ngữ....sau đó bạn kết hợp với FTR thì thôi rồi.....đẹp dã man....

các bác cho em xin cái font nào giống cái font mặc định của 6220c, có unicode, hiển thị được tiếng việt trong ttpod. (e chỉ cần thế không cần đẹp hơn đâu :D)
xin cảm ơn!

sao mình cũng tạo thư mục fonts trong resource nhưng ko phải bằng xplore ma bang pm khac rui copy 1 font vao , khoi động lại máy nhưng cũng ko đc tiếng việt . mình đã hack máy rùi.n85 có ai bít ko chỉ mình với.thank nhìu

hic, sao mình ko đính kèm file đc thế.
Mình thấy trong máy tính, có fonts Vni-ARISON rất đẹp, nhưng mà lại ko phải Unicode.
Ai biết chuyển fonst chữ này sang fonts unicode ko, làm giúp mình với.

Bạn nào có font hiển thị tiếng hoa và tiếng việt cho em E71 với.thanks lắm lắm

bác nào có cái fonts chuẩn unicode đẹp thiệt đẹp hok?cho em xin với,nhất là độ uyển chuyển,rõ nét là tiêu chí hàng đầu!thank trước!!!!!

bác nào có cái fonts chuẩn unicode đẹp thiệt đẹp hok?cho em xin với,nhất là độ uyển chuyển,rõ nét là tiêu chí hàng đầu!thank trước!!!!!

Fonts thì có rất nhiều mỗi người 1 ý, bạn cứ chọn cái nào thích sau đó nhờ anh em Mod lại cho mà dùng. Bên VH có Topic chuyên Mod đó bạn.

thử font này xem có hợp ý khôg bạn

DOWNLOAD chữ này ngừơi cận thị khôg đeo kính chắc cũng thấy :D

font này thì nhìn nổ mắt à =)) lấy về thử xem hiện trên E72 thế nào đã =))
p/: avatar phản cảm quá bạn nhé, gỡ xuống đi :|
Không thanks người khác đc 1 cái mà nói thế này.nản ông này qúa à

em ko biết cài font tiếng việt cho n73 nên dùng font nào anh nao gơij ý em chút để dùng full font tieng viet cho n73 em cảm ơn nhiều em mới đổi sang v3 ko biết cài thế nào hướng dẫn em chút nha hj`

bạn nào có cái font và cái theme dưới đây thì cho mình xin (nhất là cái theme), cho mình biết tên để mình tự search cũng đc. thanks trc nhé!

đã tìm đc :)

Tìm được rùi thì up font lên cho koi với.

ban ơi hướng dẫn mình cài font tiếng việt cho n73 với minh cài tạo một thư muc font trong ổ e có tên là gì mình ko nhớ lam bắt đầu bằng chữ r thì phải trong thu muc ấy mình đặt tên font minh nem font vào đó khi lắp vào máy thi may cheo luôn . mình vao` mấy vào mấy phần mên việt hóa thì toàn ô vuông thôi ah`.giup mình với mới dùng mua máy n73 mấy ngay` ko biết dùng thế nào mong anh em trong diễn đàn giúp mình cảm ơn nhiều

ban ơi hướng dẫn mình cài font tiếng việt cho n73 với minh cài tạo một thư muc font trong ổ e có tên là gì mình ko nhớ lam bắt đầu bằng chữ r thì phải trong thu muc ấy mình đặt tên font minh nem font vào đó khi lắp vào máy thi may cheo luôn . mình vao` mấy vào mấy phần mên việt hóa thì toàn ô vuông thôi ah`.giup mình với mới dùng mua máy n73 mấy ngay` ko biết dùng thế nào mong anh em trong diễn đàn giúp mình cảm ơn nhiều

V3 đâu có giông V2, qua đây đọc ki và lây pm này về để tets font

http://www.pdaviet.net/showthread.p...-RC2-FontRouter_LT_v2-8-Việt-hóa-by-™sockred™

Còn MUỐN N73 có tiếng việt hòan tòan thì qua đây nghiên cứu

http://www.pdaviet.net/showthread.php?93634-Hướng-dẫn-Hack-vĩnh-viễn-và-hiện-tiếng-Việt-100-cho-N73

Back