• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOLT v2.31 Full/Lite-Trình duyệt WEB hỗ trợ Flash mạnh mẽ(Update 08.10.10)

Thangnd31082

BOLT v2.30-2.31 Full/Lite-Trình duyệt WEB hỗ trợ Flash mạnh mẽ (Update 08.10.10)

Phần mềm quen thuộc khỏi giới thiệu nhiều, dùng cái này có thể tải File từ MF một cách ngon nghẻ, ứng dụng java nên dung lượng nhỏ, chưa hỗ trợ hoàn toàn Unicode nên hiển thị các trang TV còn một số lỗi !

Update 06.10.2010
* View streaming flash or HTML5 videos from sites like YouTube, MySpace and MTV
* Enjoy Twitter and Facebook widgets with BOLT's web app platform
* Easily switch between multiple sites with tabbed browsing
* Post to your Facebook or Twitter account directly from BOLT while you browse
* Backup your favorites in the cloud

Tạm dịch

* Xem trực tuyến hoặc HTML5 video từ các trang web như YouTube, MySpace và MTV
* Thưởng thức Twitter và Facebook widget với nền tảng ứng dụng web của BOLT
* Dễ dàng chuyển đổi giữa nhiều trang web với tab trình duyệt
* Tải từ Facebook của bạn hoặc Twitter tài khoản trực tiếp từ BOLT trong khi duyệt web
* Sao lưu yêu thích của bạn​

[video=youtube;BTGFnRaRhas]http://www.youtube.com/watch?v=BTGFnRaRhas[/video]

Chỉnh sửa cuối:
cái này có hỗ trợ nghe nhạc trực tuyến tại mp3.zing hay trang xem tivi của vtc ko bác nhỉ

Không thể thay thế cho skyfire được, cái này không đọc được tiếng việt. Không zoom in zoom out trang web,vô mp3.zing cũng có nghe được đâu. Xem ở youtube thì giật lắm,dùng 3g mà cũng chậm.

Cái này đã hiện tiếng việt ngon chưa vậy bạn chủ thớt ?
Bản bolt cũ mình xài thử phải nói là khá tệ, xài được vài lần remove gấp, không biết cái bản mới này ra sao :-??

Trong giai đoạn test, phần mềm này vẫn còn chưa khắc phục hết lỗi ở các phiên bản trước đó, đã test và thất vọng.

đã test và thất vọng. tiếng việt hiển thị chưa good. flash trên mp3.zing không chạy được. nghe nói skyfire xài rất tốt mà em chua bao giờ được thử. ai có cách nào xài được skyfire hay soft nào xài tương đương skyfire ko?em thử skyfire hoài mà không được nhỉ các pro. nghe nói giờ ở vn ko xài được nữa. ai biết ntn ko jups em với

Chỉnh sửa cuối:
sao em down ko được skyfire nhỉ các pro. nghe nói giờ ở vn ko xài được nữa. ai biết ntn ko jups em với

Bây giờ còn cài Skyfire làm gì nữa hả bạn! Nó có hỗ trợ cho Việt Nam mình nữa đâu, cài vào chỉ tổ nặng máy. Sao bọn nó phân biệt chủng tộc thế ko biết! Mình vừa nâng cấp từ s40 lên s60 đang định xài 3G để xem phim trc tuyến bằng Skyfire thì nó chặn ngay được~X(

Cập nhật bản Bitstream Inc. BOLT Browser v2.31 Full.
Một số tính năng chính.
+ Xem trực tuyến hoặc HTML5 flash video từ các trang web như YouTube, MySpace và MTV
+ Dễ dàng chuyển đổi giữa nhiều trang web với trình duyệt tab
+ Thưởng thức sắp xếp hợp lý quyền truy cập vào các ứng dụng web với nền tảng widget của BOLT
+ Đăng lên Facebook của bạn hoặc Twitter tài khoản trực tiếp từ BOLT trong khi bạn duyệt web

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/download.php?16sqhw8bep8tvfm[/DOWNLOAD]

Theo tin tức giang hồ đồn đại thì skyfire sẽ tái xuất và cuối năm 2011 nhưng có thể sẽ phải trả phí để sử dụng. Chưa biết thực hư thế nào,có lẽ đành chờ đợi vậy.

Back