• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOLT v2.31 Full/Lite-Trình duyệt WEB hỗ trợ Flash mạnh mẽ(Update 08.10.10)

Có xem đc ở trang nào đâu.youtube xem ở youtube luôn cho lành,còn vào đó làm gì mất công.

Chưa bao giờ BOLD là sự lựa chọn cho tôi. Only Opera or trình duyệt WEB mặc định.

Cái này tốc độ cũng chả hơn opera,mà ai cần nó làm nhẹ đâu. Nặng cũng được miễn là full flash,cứ nhìn cái này lại nhớ skyfire :((

mình nghĩ là nó đang phát triển. Hi vọng sau này nó sẽ sánh ngang với skyfire

mình thấy nó từ năm 2008 mà đến bây giờ vẫn không khác gì,hồi đó chỉ có opera 4.2 thôi. Cùng thời gian phát triển mà 2 thằng này khác nhau quá.

Trước mình dùng cái này trên BB thấy lỗi font chưa chay ngon được flash thì cũng k làm j

ai có phần mềm nghe nhạc được trên mp3.zing.vn ko cho e xjn cáj đy, chứ cái phầm mềm này thì cũng chẳng khác gì opera cả

ai có phần mềm nào thay thế skyfire chưa vậy cho e xjn cái , hay phần mềm nào lướt web có flash cũng được, thanks

cái này có hỗ trợ nghe nhạc trực tuyến tại mp3.zing hay trang xem tivi của vtc ko bác nhỉ

nghe nhac trực tuyến trên zing dùng phần mềm zingmp3 nghe tạm thôi . tốn tiền bỏ sừ. nhưng nếu nghe bằng web thì ngon.ngang với smartphone

Sao phần mềm này không hiển thị được font tiếng việt đầy đủ các bác nhỉ?Mình duyệt web mà chữ nó cứ đứt đứt,cáhn quá.X_X

Symbian đâu phải pda.chạy đc flash là đc rồi.tiền nghe online thà tải về nghe cho nhanh

Back