• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BotCert v1.47(0)[Trợ giúp lấy Cer để sign phần mềm] VI Trunghuy90

Trunghuy90

Ứng dụng giúp bạn lấy cer nhanh chóng để sign soft và hack phone ngay trên điện thoại. Mà cũng vẫn là trang trợ giúp lấy cer từ opda thông qua máy tính!
Bây giờ việc lấy cer trở nên đơn giản hơn với phần mềm"botcer"
Ngoài ra ứng dụng còn cho phép bạn lấy cer hộ người khác nữa!
Làm sao để đăng ký 1 tài khoán?
Rất đơn giản,bạn có thể nhập bừa 1 Email nếu thích. Vẫn ok.
Ngoài ra nếu bạn muốn cer cho 1 hay nhiều người khác. Bạn chỉ vc lấy số IMEI Người đó ,xong tạo tệp txt quăng sồ IMEI Người đó vào E/data/botcert là OK.
Lưu ý: Mỗi 1 IMEI Là 1 tệp txt riêng.
Xong vào ứng dụng chọn chế độ tự động là xong!
Mã:
http://up.v-teen.org/index.php?id=11266
Yêu cầu python.

Chỉnh sửa cuối:
trước mình cũng test 1 bản BotCert này rồi nhưng không hiểu sao láy cer xong cop vào máy tính không sign được sign trên điện thoại cũng vậy chả được không biết bản này ntn

Thanks anh Huy .. Để e test thử... Nếu được chắc mở quán nhận hack s60 bằng pm luôn... Hé hé hé...

trước mình cũng test 1 bản BotCert này rồi nhưng không hiểu sao láy cer xong cop vào máy tính không sign được sign trên điện thoại cũng vậy chả được không biết bản này ntn

Đang dùng PM Lấy cer hỗ các bạn đây!
Ps: nếu không tin thì tung IMEI Và Model máy đây,lấy hộ cho.

Đang dùng PM Lấy cer hỗ các bạn đây!
Ps: nếu không tin thì tung IMEI Và Model máy đây,lấy hộ cho.
thanks vì bạn nhiệt tình nhưng máy mình hack rồi mà còn lấy cer j nữa hjhj để mình test thử xem có ngon như bạn nói không

Huy ơi sao minh kg dang nhap duoc nhi du ten va mat khau van dang nhap binh thuong tren may tinh.

Huy ơi sao minh kg dang nhap duoc nhi du ten va mat khau van dang nhap binh thuong tren may tinh.

Trước tiên chọn tùy chọn,nhấn đăng ký. Khi đăng ký thành công thì mới có thể vô cài đặt để đăng nhập.

sao mình vẫn không lấy được cer lạ thật.mà đăng ký cũng chả được toàn báo lỗi

sao mình vẫn không lấy được cer lạ thật.mà đăng kýcũng chả được toàn báo lỗi
Đăng ký chứ không phải đăng nhập đâu bạn nhé? Cẩn thận không lại nhầm!
ax nó báo đã lấy thành công mà chả bít nó vào đâu cả?
vào ds chứng chỉ->tùy chọn->làm mới->xong->hiện lên ds imei->kiểm tra xem đã lấy thành công chưa?->nếu đã ok->tùy chọn->lên 3 dòng ->tải về ,hủy lệnh,xóa->chọn tải về!
Xin chúc mừng.
VH Mà sao xử lý khó quá ta:p

Đăng ký chứ không phải đăng nhập đâu bạn nhé? Cẩn thận không lại nhầm!

vào ds chứng chỉ->tùy chọn->làm mới->xong->hiện lên ds imei->kiểm tra xem đã lấy thành công chưa?->nếu đã ok->tùy chọn->lên 3 dòng ->tải về ,hủy lệnh,xóa->chọn tải về!
Xin chúc mừng.
VH Mà sao xử lý khó quá ta:p
mình đăng ký không được nên mình lấy nick o bên trang opda thử đăng nhập nhưng không được mà

mình đăng ký không được nên mình lấy nick o bên trang opda thử đăng nhập nhưng không được mà

Làm theo hd như trong ảnh nhé? Nhớ thay email là gì bạn muốn ,nhưng phải có đuôi là @gmai.com thì sẽ ok.
Vd:trunghuy9094@gmail.com nhớ là tên đầu của email k đc viết hoa.
Image

tiếp theo

Back