• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BUỔI HỌP TẠI HCM NGÀY 12-09 (Xem chi tiết tại trang 5)

Status
Không mở trả lời sau này.
Sáng thứ 7 ra không được roài,nhưng tầm 2-3 giờ pm, "trốn đi thị trường" ra " họp lun, sẵn "chỗ cửa hàng thằng bạn đang kiếm KTV, coi anh em nào đang cần "việc" mình giới thiệu lun !

Tommy lấy chổ trước ở Zenta nhé...buổi sáng chắc là không có ai rồi.. nên bắt đầu uống cafe ở zenta lúc 13h là hợp lý (vừa ăn cơm xong) cafe xong mà chuyển sang bia bọt cho thêm phần mát mẽ (tuần này mua nhiều hết nước đến 12 thế nào củng nắng nóng)

không kẹt công chuyện là gặp mặt anh tình và ông luân rùi lâu quá ko gặp mặt

T7 thì thật sự potay,:| vẫn còn nữa buổi làm,:( hy vọng đi được tăng sau!:-?

Tommy lấy chổ trước ở Zenta nhé...buổi sáng chắc là không có ai rồi.. nên bắt đầu uống cafe ở zenta lúc 13h là hợp lý (vừa ăn cơm xong) cafe xong mà chuyển sang bia bọt cho thêm phần mát mẽ (tuần này mua nhiều hết nước đến 12 thế nào củng nắng nóng)
Tổng kết bao nhiêu người luôn mới biết mà đặt chỗ chứ.Đăt chỗ thì chuyện nhỏ thôi.heheh...

T7 thì thật sự potay,:| vẫn còn nữa buổi làm,:( hy vọng đi được tăng sau!:-?

1h chiều mới gặp nhau mà, làm nữa buổi là ok rồi.

Chắc 5-6 người thôi ... làm ly cafe rùi mà kéo đi nhậu bình dân .. chú tommy đi cao cấp không ... nhớ gọi anh Sondo đi nhé. Báo ổng trước để ổng thu xếp với mama ở nhà...đấy...

Cho xin 1 vé nhé (Nếu thằng em yêu quí gửi vé ra cho bà chị nuôi zào) ;;)

Vậy là thống nhất địa điểm và số người rồi, về bác Sơn đỗ thì ok , Bác ấy đã xin phép vợ được rồi và vợ cho đi tới 11g đêm.:))
Vậy 1h cho đến 1h30 là thời gian có mặt tại Zenta lầu 1 nhe. Đã đặt bàn nhưng chưa đặt bia và mồi.=))

Định dời sang Viva Trần Hưng Đạo nơi đây rất thuận đường cho mấy anh em ở xa và gần những chổ "ăn nhâu" nhưng có lẻ ra Zenta sẽ phù hợp hơn với không khí họp mặt !! hjhjh

Sau cuộc offline mong Taki bán cho 500 đồng hình để làm kỉ niệm nhe. =))

Chưa hết say seo tommy ?! Máy ảnh của anh Tú mà bảo taki bán 500 hình gì .. gọi taki thì taki chỉ có "ăn trái cây uống rượu tây" thôi =)):))>:)

ảnh đây nha:

Badkit sỉn nè

Công nhận chiến trường khốc liệt quá. =))
Ủa mà còn mấy tấm hình Tommy đi với Bakid đâu sao không thấy post lên ta.:-?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back