• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC BẠN BIẾT ĐẾN PDAVIET BẰNG CÁCH NÀO

Bạn biết đến PDAVIET bằng cách nào?

• Total voters
    216
hjhj. thằng em thì biết đến pdaviet qua em yêu MiniS. hehe. Chúc 4rum ngày càng ptriển và đông vui nhé :D

Mình biết qua tiền thân của PDAVIET là Mobifuns.net, tham gia từ khi 4rum còn sơ khai chưa nhiều mem như bây giờ :D.

V biết pdaviet qua một người bạn, nó chỉ cho mình nhiều thứ lắm, mỗi tội cái hiện nó đang bị nứt màn hình, ko tiền để sửa, nên chắc giờ cũng chỉ ngậm ngùi lên pdaviet để... ngó thôi.

Mình biết PV do lang thang trên mạng và vì có ý định tậu một con PDA về xài, nhưng chưa biết nên xài loại nào vì nhiều loại quá. Đang nghiên cứu diễn đàn.

Dạo đầu là mình thấy diễn đàn thật phong phú á. À, nhiều thành viên trên diễn đàn sao giàu quá nhỉ?! Có bạn nào đó, tài sản có đến gần chục cái vertu, khiếp thật! (Và mình cũng không hiểu cái khoản tài sản, huân chương, PVD, ...là sao nữa?!)

Còn mình thì biết PDAVIET qua bác cachep2006 đó.Chung công ty nên giao lưu,chung chí hướng PPC nữa!

ngày trước vào trong mobifuns.net qua bạn bè, sau đó mobifuns.net đóng cửa, đúng lúc đang trong trại. Sau khi ra thì có anh Hùng giới thiệu vào trong này lại. ;)

Biết đến pdaviet la như thế ;) :D

mình cũng vô tình biết PDA việt khi tìm kiếm ứng dụng của PDA.cám ơn PDA việt.=D>=D>=D>

mình thì biết từ khi PV mới thành lập cơ,được ADMIN mời làm MOD nhưng mình từ chối,làm mem đã hơn

hic, tôi cũng lang thang trên mạng rùi biết, tại cái máy hỏng, lên tìm thợ

Các đại ca cho hỏi, em có thể cho 2 vote ở đây không nhỉ???
Chỉ sợ các Mọt ở đây lại nói Spam bài, hic

Back