• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các cách hack game n-gage?

Mấy bài chỉ hack game n-gage của mấy pác trên pdaviet có chơi game full ko hay cũng chỉ là chơi đc trial?pác nào pít thì trả lời giúp với.thank nhìu.

Mấy bài chỉ hack game n-gage của mấy pác trên pdaviet có chơi game full ko hay cũng chỉ là chơi đc trial?pác nào pít thì trả lời giúp với.thank nhìu.

Làm gì có bài nào chỉ hack game Ngage vậy bạn? Đưa link mình xem.

Chỉ có hack phone để cài game Ngage thôi, còn game đã up thì đảm bảo full.

Làm gì có bài nào chỉ hack game Ngage vậy bạn? Đưa link mình xem.

Chỉ có hack phone để cài game Ngage thôi, còn game đã up thì đảm bảo full.

vì mình làm theo hướng dẫn rồi downvài game n-gage về chơi nhưng chỉ chơi đc trial thôi.
đây là bài hướng dẫn cài game n-gage full của 1 pác trên pdaviet.
link:http://pdaviet.net/showthread.php?t=37743

bạn cài thêm cái (Patch_rack game)là ok thôi.nhớ là phải hackphone đi mới dc.bảo đam là ok

mình cài rùi nhưng khi vào biểu tượng game n-gage nó thoát ra.mình cìa bản n-gage mới nhất (biểu tượng màu xanh).pác nào pít cách khắc phục chỉ mình với.

Game nào cũng bị hay chỉ bị 1 vài game
Bạn dã khởi dộng lại máy chưa vậy
Có thể bản install N-gage dó ko phù hợp với máy của bạn

Chỉnh sửa cuối:

vào biểu tượng game n-gage ko đc,nó cứ thoát ra.để thử cài bản n-gage pác đưa xem có hết ko.thank pác nhìu.

thank pác nhìu,pác nói đúng bản n-gage đó ko phù hợp,mình tải bản của pác về cài by giờ chơi đc full rùi.:)

Back