• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách làm cho máy chạy nhanh hơn.

Status
Không mở trả lời sau này.
éc . mình đâu có nhớ hồi đó người post tên gì đâu nên ghi đại tên mình cho nó có số vậy mà :-?

Cái này thì coi chừng vi phạm bản quyền nhé bạn. Nếu không biết nguồn từ đâu thì khỏi ghi cũng chẳng sao chứ tùy tiện ghi coi chừng bị kiện đó.:D

Cái này thì coi chừng vi phạm bản quyền nhé bạn. Nếu không biết nguồn từ đâu thì khỏi ghi cũng chẳng sao chứ tùy tiện ghi coi chừng bị kiện đó.:D

hehehe . mấy thằng Trung Quốc đời nào mà nó qua rum Việt Nam , mà nó cũng đâu có biết tiếng việt đâu mà kiện ha~ bạn . Nói chơi thôi nhé . sorry spam

hehehe . mấy thằng Trung Quốc đời nào mà nó qua rum Việt Nam , mà nó cũng đâu có biết tiếng việt đâu mà kiện ha~ bạn . Nói chơi thôi nhé . sorry spam

Coi chừng có thằng nào nó là người VN du học bên Trung Quốc nó biết cả 2 thứ tiếng là nó vào kiện như chơi đó.:)) Nói chung là những Pm sưu tầm trên mạng thì mình khỏi ghi gì hết là OK.;;)

cách này có từ lâu lắm rồi,từ thời mới ra con n-gage qd cơ.nói chung nó chỉ là cảm giác thấy tốc độ của máy chạy nhanh hơn thôi chứ thực ra ko hề có sự khác biệt hay thay đổi gì đâu.

Cái này mình nói lâu rồi mà. Đây là ngày kỷ niệm của một gã được tặng chiếc đt nên hắn bày ra cái trò này để lừa gạt mọi người.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back