• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách thay đổi 3 icon (App.mgr, Myown, Game) và icon Menu Circle.

Ghi rõ model, fw.,
Xem lại cho!

máy mình E71 fw 500. cái file c2z ma tienquoc lam lai cho mình lần sau ấy, khởi động cùng vào đc, nhưng khởi động xong thì kông vào menu đc, cứ vào lại bị văng ra.
giúp mình với nhé

máy mình E71 fw 500. cái file c2z ma tienquoc lam lai cho mình lần sau ấy, khởi động cùng vào đc, nhưng khởi động xong thì kông vào menu đc, cứ vào lại bị văng ra.
giúp mình với nhé

Vậy thì kô cần làm nửa đâu bạn, do bạn kô biết dùng, có làm nữa thì nó cũng vậy à!
Tớ khẳng định rằng chắc chắn câu đang muốn làm bộ ThemeEfeect nó full nên nó vậy!
Nhiều bạn kô bít cái patch FullKastorEnable.rmp kô dùng đc trên một số dòng máy, chỉ cần apply vào thì kô thể vào đc những ứng dụng khác!
Khi reset máy lại thì kô vào đc Menu và cả ứng dụng nữa...
Do anh em ta háo hức quá...khi làm xong, kô kiểm tra những app khác có làm sao kô mà lại reset máy liền!
Hehe☺

Bác Tiến quốc có cách nào thay đổi thuộc tính của các file trong ổ Z ko, chỉ cho mình với. Mình làm cái Startup mà ko đc do thuộc tính file là chỉ đọc, mà cũng ko đổi đc thuộc tính file luôn. Máy mình E71 FW500

Bác Tiến quốc có cách nào thay đổi thuộc tính của các file trong ổ Z ko, chỉ cho mình với. Mình làm cái Startup mà ko đc do thuộc tính file là chỉ đọc, mà cũng ko đổi đc thuộc tính file luôn. Máy mình E71 FW500

Làm gì mà có chuyện thay đổi đc thuộc tính ở trong ổ Z: hả bạn!
Bạn phải chép ra khỏi ổ Z: thì mới thay đổi và chỉnh sửa đc!

Muốn dùng đc những file đã thay đổi đó phải cộng thêm cái patch nữa!
P/s: c2z có dùng đc kô mà chẳng thấy hồi âm gì ta? Hehe☺

Làm gì mà có chuyện thay đổi đc thuộc tính ở trong ổ Z: hả bạn!
Bạn phải chép ra khỏi ổ Z: thì mới thay đổi và chỉnh sửa đc!

Muốn dùng đc những file đã thay đổi đó phải cộng thêm cái patch nữa!
P/s: c2z có dùng đc kô mà chẳng thấy hồi âm gì ta? Hehe☺

Cái thay đổi start up nó bắt sửa hex trong ổ Z mà ko đổi đc thuộc tính thì chịu ko làm đc

Cái c2z dùng đc, nhưng nếu mà để auto thì ko bật đc máy @@

Vậy thì kô cần làm nửa đâu bạn, do bạn kô biết dùng, có làm nữa thì nó cũng vậy à!
Tớ khẳng định rằng chắc chắn câu đang muốn làm bộ ThemeEfeect nó full nên nó vậy!
Nhiều bạn kô bít cái patch FullKastorEnable.rmp kô dùng đc trên một số dòng máy, chỉ cần apply vào thì kô thể vào đc những ứng dụng khác!
Khi reset máy lại thì kô vào đc Menu và cả ứng dụng nữa...
Do anh em ta háo hức quá...khi làm xong, kô kiểm tra những app khác có làm sao kô mà lại reset máy liền!
Hehe☺

không phải vậy đâu, mình chỉ dùng effect bình thường chứ không phải dùng effect full mà,
mình chỉ cài đúng file theme effect.sis, sau đó copy hiệu ứng mình thích đè vào resource. copy file patcher và thư mục patcher trong ổ E rồi apply nó lên thôi,
còn file c2z mà tienquoc gửi mình cứ cóp vào thư mục patcher trong ổ E rồi chạy thôi, không làm gì cả, vậy mà cứ lỗi loàng toằng ngoằng cả

không phải vậy đâu, mình chỉ dùng effect bình thường chứ không phải dùng effect full mà,
mình chỉ cài đúng file theme effect.sis, sau đó copy hiệu ứng mình thích đè vào resource. copy file patcher và thư mục patcher trong ổ E rồi apply nó lên thôi,
còn file c2z mà tienquoc gửi mình cứ cóp vào thư mục patcher trong ổ E rồi chạy thôi, không làm gì cả, vậy mà cứ lỗi loàng toằng ngoằng cả

Đây!
http://gocviet84.byethost24.com/?id=49

2 file đó nha, xem loại nào dùng tốt thì dùng.
Tắt c2z này mới đc apply c2z khác nghe chưa, kích hoạt 1 lúc là kô đc đâu..
Lần này kô đc thì chắc phải kiện ông CODeRUS mới đc!!! Hehe☺

File EFSrv.dll lấy ở ổ nào nhj. Mình muốn c2z chất lượng 1 tý. Cái đang dùng nó hay xung khắc quá

thế muốn xoá Rompatch Domain cài trên ổ Y làm thế nào bạn? 4mat 4ngón có hết ko?

Chưa thử nhưng format 4 ngón thì máy trở về trang thái ban đầu mà, bay hết thôi.

Mời bạn QUA ĐÂY tham khảo cách làm hiệu ứng ThemeEffects full màn hình rất đơn giản!

Cậu hãy đọc lời giới thiệu ở trên...
Chú ý là dòng chữ Màu Đỏ ở cuối bài!

Nói ra bạn đừng chê!
Tớ ở nơi kô có điện...hehe☺
Chắc cũng vì thế mà tớ phát huy hết để xem khả năng của ĐT ra sao?
Tuy tớ post bằng đt nhưng những bài tớ post chắc chắn sẽ kô thua kém post trên pc đâu!
hihi☺

Symbian có từ lâu, mọi người bảo cũng đã vọc nát ra kô ít nhiều thủ thật, mình nghĩ là sự bí ẩn của chúng, ta khó mà khám phá ra hết đc trên chiếc phone mà chính chúng ta đang dùng!

Tớ nhận ra một điều rằng!
Những điều tưởng chừng như quá khó khăn, không thể... Nhưng lại là những điều đơn giản bạn à!

Tớ còn khám phá ra cách fomar một lúc cả ổ C:/ và E:/ mà kô mất dữ liệu, quan trọng là Thẻ vì các file rác rất nhiều ở trong này nên bạn thường cài pm mà báo lỗi cập nhật....mà khó hiểu tại sao?

oạch,nơi đấy không có điện ,mà lại toàn post& up bằng điện thoại,chẳng lẽ không tốn pin chắc,hay dt bác xài pin con thỏ ;)),điện thoại thì cũng phải sạc điện chứ ;)

oạch,nơi đấy không có điện ,mà lại toàn post& up bằng điện thoại,chẳng lẽ không tốn pin chắc,hay dt bác xài pin con thỏ ;)),điện thoại thì cũng phải sạc điện chứ ;)

Tôi có bắt bạn tin đâu?

Chỉ những người kém cỏi với những câu như vậy!
Thiếu gì chỗ phát ra nguồn điện, nào là năng lượng mặt trời, máy phát điện...nhưng kô có điều kiện!

Nhưng ĐT của tôi dùng bình Acquy đó...khủng chưa? (đi 5km để nạp bình, đường rừng)

Bình Acquy 12v kích lên 220v, cắm sạc vào....ok! (cục kích điện)

Hoặc 12v đưa xuống còn 3.7v trực tiếp vào ĐT luôn! (cục sạc ôtô)

Trên thị trường bán đầy! Hai lúa☺

Chưa cần nói thủ thuật post bằng ĐT đâu nha, tưởng đơn giả à cu cậu?

Back