• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH THAY THẾ LOGO MẠNG BẰNG ANIMSPRITE

Em thử rùi pác ơi!chỉ hiện icon thôi,vào pm không được!!hay em thiếu sót j đó,có pác nào biết tại sao không??em cài đủ bộ python rùi!!thanks nhìu!!

Em thử rùi pác ơi!chỉ hiện icon thôi,vào pm không được!!hay em thiếu sót j đó,có pác nào biết tại sao không??em cài đủ bộ python rùi!!thanks nhìu!!

phần mềm này chạy độc lập không cần python đâu :-? nếu thử hết rồi mà không chạy được chỉ còn một cách format lại máy :D

bạn ơi giúp mình cái logo tên Phạm Hùng nhe, logo chữ màu xanh và cháy ý , thanks bạn :)

pro ơi làm giúp em đi:chữ Bắc Dinh có hiệu ứng lủa cháy ấy.Pro chọn màu xanhda trời nha.thanks pro nhiều

bạn onlylove80 ơi làm ơn làm giúp mình chữ LA NGỌC DUY giống như bạn đã làm cho bạn hugdajkaz với ! Cảm ơn bạn trước nhé !

wow wow! đẹp quá!à cho mình thêm kiểu chữ hiệp chi nền đen chữ trắng giống như của bạn only love 80 nhé!!!:D

cho mình xin chữ Minh Nhi với, đẹp quá trời lun, các kiểu trên mình đều thích, cho mình kiểu lấp lánh nữa nhé. THANKS, XONG thì pm để mình quay lại Thanks nhé, sợ topic nguội chả biết đâu mà tìm, chí nhớ lại kém nữa

cho mình xin chữ Minh Nhi với, đẹp quá trời lun, các kiểu trên mình đều thích, cho mình kiểu lấp lánh nữa nhé. THANKS, XONG thì pm để mình quay lại Thanks nhé, sợ topic nguội chả biết đâu mà tìm, chí nhớ lại kém nữa

Của bạn đây..Chúc vui!!!!!

jup minh

làm cho mình chữ MAI YEU EM với nhé.cho mình cả kiểu lấp lánh như của mấy bạn ở trên nha.nền trong suốt bạn nhé..thank

Back