• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH THAY THẾ LOGO MẠNG BẰNG ANIMSPRITE

Của bạn đây Thanh tùng..

Làm cho mình giống của bác này với, Thanks bác. Với lại bác có thể xửa lại cho em cho nó to và rõ chữ MINH NHI ra được không ah???Nhìn chả rõ tý nào bác àh

Chỉnh sửa cuối:
Hi mình không có pc nên không giúp đc gì cho anh em. Mà cũng ko có điều kiện để ra wán net thường xuyên. Đành vào động viên bác ấy cái hii
Posted via Mobile Device

cam on nhiu

làm cho mình chữ MAI YEU EM với nhé.cho mình cả kiểu lấp lánh như chữ XUAN LUAN của mấy bạn ở trên nha.nền trong suốt bạn nhé..thank

sao mình làm hoài k dc vậy,bạn chỉ rõ chút nữa dc k
Bạn cứ đọc kỹ phần hướng dẫn ở trang 1 đi. Làm kg khó lắm đâu, chủ yếu là phải kiên nhẫn tỉ mỷ 1 chút là ok thôi mà bạn.

Posted via Mobile Device

BAN OI MÌNH CẢM ƠN BẠN DÃ LÀM CHO MÌNH CHỮ XUÂN LUÂN NHÉ
BẠN CHO MÌNH HỎI THẾ LÀM THẾ NÀO DỂ XÓA CHỮ CỦA MẠNG DI VẬY HẢ BẠN
NÊU MÀ MOVE DÈ LÊN NHƯ VẬY XẤU LẮM

BAN OI MÌNH CẢM ƠN BẠN DÃ LÀM CHO MÌNH CHỮ XUÂN LUÂN NHÉ
BẠN CHO MÌNH HỎI THẾ LÀM THẾ NÀO DỂ XÓA CHỮ CỦA MẠNG DI VẬY HẢ BẠN
NÊU MÀ MOVE DÈ LÊN NHƯ VẬY XẤU LẮM
Bạn dùng pm Giftailor chụp ảnh màn hình gjao diện mà bạn hay dùng . Sau đó dùng OplogoMan tạo 1 logo có nền gjống với nền có chữ Viettel or Vinaphone.. Vậy là bạn có thể xài logo nền trong suốt ngon lành rồi.

Posted via Mobile Device

mình muốn sài cái chữ mà bạn làm cho mính cơ.mình muôn dể nó lên chổ logo mạng ầy bạn ah nhưng mình vẩn thấy còn chữ vittel mình muồn xóa chữ dó thì làm như thế nào.dể mình thay chữ bạn làm cho mình vào dó không nó dè lên nhau xấu lắm ban ah

mình muốn sài cái chữ mà bạn làm cho mính cơ.mình muôn dể nó lên chổ logo mạng ầy bạn ah nhưng mình vẩn thấy còn chữ vittel mình muồn xóa chữ dó thì làm như thế nào.dể mình thay chữ bạn làm cho mình vào dó không nó dè lên nhau xấu lắm ban ah

nếu vẫn còn chữ viettel thì bạn dùng phần mềm logo mạng sau đó chọn một logo trắng không màu , và công việc tiếp theo là làm theo cách của onlylove80 nhé. tuyệt lắm

xin phan mem

ban nao co phan mem GifTool v1.1 cua s60v3 ko?minh dung n73 ko co cai duoc,nen ko chinh sua duoc toc do cua logo neu ko co thi cho minh hoi con cach nao sua toc do cua logo nua ko?minh cam on.minh dung dt nen ko viet dau duoc mog mod dung xoa bai nhe

Bạn không hiẻu ý mình rồi..Bạn dùng pm Giftailor chụp màn hình cái giao diện(themes) sau đó dùng pm Oplogoman chọn lấy phần có màu sắc giống với nền màu co chữ viettel là được. Vd: đây là giao diện của mình mình đã chụp và dùng oplogoman chọn 1 nền logo tương ứng"
Còn đây là khung logo mình đã resize"

cho mình chữ "Mr Tux" ," Manchester United"," ManUtd" theo kiểu nào mà nhẹ nhẹ ý bạn và chữ đừng lòe loẹt quá

Back