• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài đặt xyzMusic Control một cách đơn giản hơn.

friendship19

Cần phải có:
1. Python 1.45 and Python Script Shell 1.45
2. Pyhton Right Pack
Cài đặt??
1. Nếu bạn chót install phiên bản cũ của Python và Python Script shell, thì remove nó đi thôi.
2. Install python 1.45 and python script shell 1.45
3. Nếu bạn làm theo hướng dẫn cũ đã install megapy module pack, axyz, keypress. thì remove luôn nhé!
4. Install PythonRightPack.sis (đã kèm theo link dưới)
5. Install xyzwres.sis
đã fix lại link:
http://rapidshare.com/files/18231982...ntrol.rar.html
8-|8-|8-|8-|
http://www.mediafire.com/file/mogfmwnmwzy/xyzmusic control.rar

Chỉnh sửa cuối:
Nhìn cái links đã ko muốn tải rồi!! Lâu dã man :-/
cái phần mềm này ko hiểu sao cài trên N95 8Gb của mình ko hoạt động ,mặc dù các PM tương tự như RocknScroll hoặc Nokmote đều hoạt động tốt

P/S: Link Easy-share là đáng ghét nhất, phải đặt lại tên là Hard-share mới đúng, bắt đợi mười mấy s nhưng muốn tải file tiếp thì đợi hơn 400 s, đã thế còn hay quảng cáo cái hình vớ vẩn ở trên giả làm Video để mọi người click vào nữa b-(

cái phần mềm này ko hiểu sao cài trên N95 8Gb của mình ko hoạt động ,mặc dù các PM tương tự như RocknScroll hoặc Nokmote đều hoạt động tốt

Có lẽ nó đụng phần mềm nào đó trên máy đó Dũng. Hôm trước mình cũng bị giống bạn. Sau nay format máy cài lại thì dùng Ok.

mình cài trên N82 của mình thì chạy nhưng mà tính năng dùng củ chuối lắm, hơn nữa khi khóa máy cũng vẫn không chuyển được bài

đã thế còn hay quảng cáo cái hình vớ vẩn ở trên giả làm Video để mọi người click vào nữa b-([/I]

chính xác, nhìn hấp dẫn nên em đã click, thì ra chỉ là một đường link quảng cáo cho một trang web nào đó:D:D:D

P/S: Link Easy-share là đáng ghét nhất, phải đặt lại tên là Hard-share mới đúng, bắt đợi mười mấy s nhưng muốn tải file tiếp thì đợi hơn 400 s, đã thế còn hay quảng cáo cái hình vớ vẩn ở trên giả làm Video để mọi người click vào nữa b-(

dung1291985 remove cả AccelerometerPlugin đã cài đi nhé! chắc sẽ ok thôi.

mình cài trên N82 của mình thì chạy nhưng mà tính năng dùng củ chuối lắm, hơn nữa khi khóa máy cũng vẫn không chuyển được bài

Ứng dụng cho accerlemeter chỉ nhằm giải trí. Dùng defaut vẫn hay nhất.

bạn đính kèm lên hoặc up lên media fire đi. Rapid thì chịu thua luôn. Thanks

mediafire đã nâng cấp xong rồi. ai up lên đó hộ đi. thấy cái link rapid là nản lòng rồi.

Mình có vấn đề thế này mọi người xem và góp ý.
Tại sao chúng ta không bung file keypress, axyz, ... đè lên các file cũ của megapymodulpack 2.01 nhĩ! như vậy sẽ tiện hơn!

Mình có vấn đề thế này mọi người xem và góp ý.
Tại sao chúng ta không bung file keypress, axyz, ... đè lên các file cũ của megapymodulpack 2.01 nhĩ! như vậy sẽ tiện hơn!

Như vậy sẽ dễ bị lỗi update erro đó.

Back