• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cải thiện âm thanh với bộ giải mã âm thanh của 5800

Bạn down bằng trình duyệt mặc định của máy nhá.
Mình đang dùng E63 download = trình duyệt của máy cũng không được. khi download máy thông báo không hỗ trợ. Chủ thớt cho xin link download trực tiếp nhé. link mediafile cũng được. Cảm ơn chủ thớt trước nhé

Chỉnh sửa cuối:
cac bac co the lay file am thanh cua sony ericson ma hoa sang am thanh cho no kia ko vi nghe nhac cua may so ny hay nhat
cac pro hay co gang nha em thank cac bac nhieu
Âm thanh của Sony hay là do công nghệ của nó thôi bạn ạ.(liên quan đến phần cứng). Nếu nó là phần mềm thì ăn cắp của nhau tốt

ko hiểu sao em làm vs kon e5-00 của e ko thấy có hiệu quả lắm. so sánh vs kon của thằng bạn cùng 1 bài hát ko thấy khác biệt lắm :((

sao không lấy bộ giải mã âm thanh walkman của SE đó nhỉ :D. Đùa thôi mấy bác chém nhẹ.

co bac nao pro tao ra 1 phan mem nhu phan mem ca may tinh tao ra am thanh vom1ma nghe noi no kia symbiansap noi thoi roi dong ana va n8 n9 sap duoc nang cap tao am thanh vom va trinh duyet web cao lam cac bac nao prto nhanh chong nang cap cho he dieu hanh minh de dua kip thoi dai caio

bac noi the sao ko lay phan mem cu nokia n8 hay n9 mabac lai lay cua 5800 lamgi emnghe noi am thanh cua n8 hay n9 nghe cung dinh lam bac nao pro thi lam thu de

bac noi the sao ko lay phan mem cu nokia n8 hay n9 mabac lai lay cua 5800 lamgi emnghe noi am thanh cua n8 hay n9 nghe cung dinh lam bac nao pro thi lam thu de
Chỉ là phần cải thiện âm thanh thôi bạn ơi, Mỗi dòng mỗi khác bạn á. Chứ không phải nhất thiết lấy mã âm thanh của cả dòng xịn mà đã hay đâu. Còn nếu bạn thích mã âm thanh N8 thì mình cũng có.
http://www.mediafire.com/?97mqe6n8msbjldq

vay a`.ma minh thay bao dong n9 co am thanh vom bass kha sau ban nao co n9 tets thu nge xem the nao
Phầm mềm chỉ là 1 phần nhỏ trong chất lượng âm thanh bạn ạ. N9 hay vì có công nghệ âm thanh hay nó liên quan đến phần cứng. Đừng đòi hỏi 1 máy S60 mà có chất lượng âm thanh như ^3 được.

Back