• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần Path Keyboard cho SFR V1640

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangminhpro

hiện tại mình đang có 1 con SFR V1640 thuộc dòng Uni nhưng keyboard của nó không giống như 02 tức là bàn phím ko ở dạng qwerty .. ae có cách nào chuyển qwerty sang dạng bàn phím thực của nó không ak (4 phím quaz đổi chỗ cho nhau .) thì giúp mình nhé ... thanks all ...

Chỉnh sửa cuối:
hiện tại mình đang có 1 con SFR V1640 thuộc dòng Uni nhưng keyboard của nó không giống như 02 tức là bàn phím ko ở dạng qwerty .. ae có cách nào chuyển qwerty sang dạng bàn phím thực của nó không ak (4 phím quaz đổi chỗ cho nhau .) thì giúp mình nhé ... thanks all ...
Bác post vào thảo luận sử dụng nhé, sai threat mấy Mod sẽ dời đi đấy!
Bác cần nêu rõ thứ tự bàn phím thế nào để ae còn giúp, chứ con Vodaphone này theo mình biết phím cũng bình thường dạng qwerty mà, chắc là sản xuất cho riêng cho Ý hay nước nào đó :-??
Nếu là dạng bàn phím qwertz, bác dùng các chương trình chỉnh sửa registry (hay dùng là Resco registry) vào HLM>>>>Software>>>>OEM>>>>>>Qwerty>>>>>>Layout, thay đổi DWORD Data từ 66569 thành 66567 , lưu lại, SR là xong
Trường hợp bàn phím loại khác, bác nên rõ xem ae nào có sử dụng rồi giúp cho bác. Cùng đường bác thử thay số đuôi thành số khác như 5, 3 ... thử xem, biết đâu được (Cách này chỉ dùng cho cùng đường nhé)
Hy vọng các bác MEN, MOD khác có thể giúp bác!
Chúc may mắn! b-)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back