• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cập nhật]ION BatteryTimer v1.05 Việt Hóa PM quản lý và tiết kiệm Pin

có khi pahir viết tắt bác ah . bản tiếng anh chỉ có ký hiệu d là ngày ,h là giờ và m là phút mình đều dịch ra tiếng việt là ngày-giờ-phút .khi bạn chọn screenseve thì nó có hiển thị chỉ báo gì ko ?dòng v5 chạy ngon chẳng bị lỗi gì cả .

Chính xác thì nó bị chổ này nè KIÊN . {ngày - giờ - phút }chì có thể để ngắn gọn { ngày - h - * }

Dài quá nó không hiển thị > cái này bị del . nhìn hình sẽ hiểu

Chính xác thì nó bị chổ này nè KIÊN . {ngày - giờ - phút }chì có thể để ngắn gọn { ngày - h - * }

Dài quá nó không hiển thị > cái này bị del . nhìn hình sẽ hiểu

dòng v5 hiển thị đầy đủ có lẽ vì vậy mà 1 số máy v3 bị out khi dùng chức năng screen . để mình edit lại thành d-n-m . cũng biết có thể là do dịch ngay-giờ-phút dài quá nó không hiển thị được nên bị out . cám ơn bác nhé . để tối em fix lại .

thui mấy em ơi xài tiếng anh cho rùi đi.Lớn thế mà 3 cái chữ tiếng anh lại ko hiểu nổi à

thui mấy em ơi xài tiếng anh cho rùi đi.Lớn thế mà 3 cái chữ tiếng anh lại ko hiểu nổi à

hiểu từ đầu chí cuối mới VH đc 1 PM chứ "anh".. đằng này "anh" có "hiểu" là mọi người đang nói về cái gì ko?

đã nhận đc pm của bác kienvp nhưng mờ máy cho gái mượn rồi :)) bữa sau test xong mình reply bác sau nhé.. chúc bác sức khỏe tốt :D

đã nhận đc pm của bác kienvp nhưng mờ máy cho gái mượn rồi bữa sau test xong mình reply bác sau nhé.. chúc bác sức khỏe tốt
pác test nhanh up lên cho ae xài chung với :D !
pác bấm nút nào cho nó ság lên được thế àh ! của em nó tòan mờ mờ đen thui thôi !
cái bản 1.03vh em xài sạc cả chục lần mà chổ " tính chính xác " bao h cũng hiện là " ít " làm sao cho nó có tính chính xác " cao " được ạh ! pin em xài bao h máy bảo pin íu mới sạc hôk àh :(

Chỉnh sửa cuối:
pác bấm nút nào cho nó ság lên được thế àh ! của em nó tòan mờ mờ đen thui thôi !
cái bản 1.03vh em xài sạc cả chục lần mà chổ " tính chính xác " bao h cũng hiện là " ít " làm sao cho nó có tính chính xác " cao " được ạh ! pin em xài bao h máy bảo pin íu mới sạc hôk àh :(

Muốn sáng thì từ màn hình chờ ních nhẹ phím nguồn rồi đợi 1 tí là thấy

Sao ko fix 1 bản hằn hoi cài luôn. Lại còn chép, sửa... Ngại :(

tại vì ko phải máy nào cũng dính lỗi này, chỉ có màn hình 320x240 bị lỗi này thôi thì phải, bởi vậy bác kienvp mới nhờ test thử, chứ bản của bác ấy úp vẫn xài bình thường mờ :|

Minh dung 3250 day.xai ko loi gi ca.pac chu thot vjet hoa rat chuan.
Posted via Mobile Device

Bị lổi cái power sever đó bạn. Mà 3250 hiển thị time pin mh chờ kỳ quá. Che hết thanh côg cụ.
Ps. Hack 3250 v4.14 ntn bạn

phải qua 8 chu kỳ sạc và xả thì nó mới dự báo chính xác được .

Kienvp fix lổi jh sao lâu dzậy

Sao ko fix 1 bản hằn hoi cài luôn. Lại còn chép, sửa... Ngại :(

phải chờ bạn test xong được thì mới đóng gói chứ .

phải qua 8 chu kỳ sạc và xả thì nó mới dự báo chính xác được .
pác ơi pác cho em hỏi em chỉ sạc khi máy báo pin yếu vậy có chai pin không ạh ! và sạc tốt nhất là lúc còn mấy vạch !
Còn xã là xã như thế nào pác.... :(

pác ơi pác cho em hỏi em chỉ sạc khi máy báo pin yếu vậy có chai pin không ạh ! và sạc tốt nhất là lúc còn mấy vạch !
Còn xã là xã như thế nào pác.... :(

ko sao đâu bạn . chai Pin là do dùng nhiều quá hoặc là 1 dùng thời gian dài thì Pin nào cũng chai hết .tức là bạn phải qua 8 lần sạc pin .

@kienvp: vẫn bị out bác ạh.. chắc phải dùng bản tiếng Anh thôi :(

úi ra sao em cài vô n95 thường của em lại ko thấy hình ảnh ( icon ) của Capree iON BatteryTimer v1.05 ( ở trong menu í )trông như những icon trong'' app.manager'' vậy

Back