• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT THEME CHO S60.V5.

Status
Không mở trả lời sau này.
redaxy

link:
http://www.multiupload.com/UTGJJUO673

từ ngày nokia ra mắt icon anna, thì theme bỗng sôi động hẳn, mình không tin là symbian sẽ bị lãng quên đâu :D

Sorry các mod.tùy nhiên em muốn nói 1 chút ở đây.
các mod cho e 1 vài ngày ở đây.
bạn nvh2981 cho mình hỏi cái theme trên #358 bạn lấy ở đâu và ai là người làm nó vậy.bạn có thể cho mình xin địa chỉ người làm theme đó được không.
hiểu cái cảm giác khi bị người khác copy công sức của mình mà k nói gì tới mình rồi sao.
:))
lập nick mới rồi à.sao k dùng nick kia nói chuyện.
trượng phu k bao giờ thay tên đổi họ. đừng hèn kém ntn.
phải chăng em đã không thể tiếp tục dùng id kia vì bị ăn gạch nhiều quá à.
Vấn đề kia thì đơn giản thôi.Bác NTV chắc hẳn sẽ k phải là người sẽ để yên chuyện này đâu và Gôn mỗ cũng thế.
bộ Anna dragon không phải là tất cả. :))
Cha đẻ của nó là Dragon459 thì vẫn mãi ở đây.
hiểu cái cảm giác khi bị người khác copy công sức của mình mà k nói gì tới mình rồi sao. Người ta chỉ lấy có bộ icon thôi chứ có gì đâu.mà cáitheme ưó là free thì ai muốn làm gì mà k được, trong khi các hgười lấy và edit theme của người khác thì sao nhỉ. Có xin phép người ta chưa
mù nên ms không phân biệt được đâu là theme free và theme PRE à. :))
đây là nỗi nhục này.
bạn có thể share mình con rồng ở file svg k

có cần QUOTE cả tên người xin không. :))

Chỉnh sửa cuối:
Sorry các mod.tùy nhiên em muốn nói 1 chút ở đây.
các mod cho e 1 vài ngày ở đây.
bạn nvh2981 cho mình hỏi cái theme trên #358 bạn lấy ở đâu và ai là người làm nó vậy.bạn có thể cho mình xin địa chỉ người làm theme đó được không.

hiểu cái cảm giác khi bị người khác copy công sức của mình mà k nói gì tới mình rồi sao. Người ta chỉ lấy có bộ icon thôi chứ có gì đâu.mà cáitheme ưó là free thì ai muốn làm gì mà k được, trong khi các hgười lấy và edit theme của người khác thì sao nhỉ. Có xin phép người ta chưa

Chỉnh sửa cuối:
rõ ràng 2 vc là hoàn toàn khác nhau
trong khi các hgười lấy và edit theme của người khác thì sao nhỉ. Có xin phép người ta chưa
Resource theme free
Theme tác giả lấy icon bên 4rum ,đề sai tên tác giả thật sự nên cần phải đính chính ,đấy là yêu cầu chính đáng,Djraz đi copy nhưng cũng ghi rõ Tks tác giả ( tuy có nhầm lẫn) , nếu Dj Raz k nói j thì hãy nói là theme free ng ta muốn làm j thì làm

Status
Không mở trả lời sau này.
Back