• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT THEME CHO S60.V5.

Status
Không mở trả lời sau này.

link:
http://www.mediafire.com/?xd44pfx5qd4ypbs

Ông xem lại thế nào chứ cài vào máy tôi restart liên tục

Uh cậu nvh coi lại themes này cái mình cũng như hiếu na cài vào nó tắt máy lun bật nguồn kô lên may gỡ thẻ nhớ ra mới vô đc.

Uh cậu nvh coi lại themes này cái mình cũng như hiếu na cài vào nó tắt máy lun bật nguồn kô lên may gỡ thẻ nhớ ra mới vô đc.

đó là dấu hiệu quá tải hoặc không tương thích với máy các bạn.các bạn xóa bớt theme thử xem.mình dùng theme này với n97 up bài vẫn bình thường mà...

Mình cũng gỡ thẻ ra mới mở máy bình thường
Tốt nhất là múc bộ icon đó sang theme khác. Có thể theme đã được chỉnh sửa, không tương thích. Mình cài trên N97 thì OK. Bộ icon rất đẹp và khá full.

Em cài theme này cũng bị tắt máy nhưng may là chỉ bị lần đầu, bật lại lại chả làm sao. Phải công nhận là icon của theme này rất đẹp, nhìn phê lòi mắt :D

Chỉnh sửa cuối:
Tốt nhất là múc bộ icon đó sang theme khác. Có thể theme đã được chỉnh sửa, không tương thích. Mình cài trên N97 thì OK. Bộ icon rất đẹp và khá full.
Rứa nhờ Bác múc bộ icon này sang themes khác dùm để anh em dùng cái..

Rứa nhờ Bác múc bộ icon này sang themes khác dùm để anh em dùng cái..

Sao tớ cài, ngồi để máy cả tiếng rồi mà ko bị tắt nguồn gì nhỉ @@, khuôn mẫu icon đẹp nhưng mà hơi ko thích màu icon lắm :p

Sao tớ cài, ngồi để máy cả tiếng rồi mà ko bị tắt nguồn gì nhỉ @@, khuôn mẫu icon đẹp nhưng mà hơi ko thích màu icon lắm :p

Chắc cái này kô tương thích với máy tớ rồi cậu có thể múc bộ icon này qua themes khác dùm mình có đc kô. cái pc mình bị hư toàn on đt
@ntv_79: down cái next lilac đó về cài cũng tắt nguồn lun bác ah

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back