• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

~~~CFW C6/N97 for 5530-5800-523x-X6: phiên bản "trâu" cày~~~

thôi dừng có zậy mà, làm cho anh em V5 chúng tôi với, 2 bác mà nói như zậy xem như bên diễn dàn này càng vắng nửa, nhiều anh em đã bỏ sym mà wa androi hay ios hết rồi, hiện giờ mình chỉ thấy 2 bạn là còn nhiệt tình cook cho anh em chúng tôi thôi, thì trong đây fải có người này người kia chứ, đâu fải ai vào cũng biết hết đúng không nà, hihi thank cái lấy tinh thần port cho anh em chúng tôi với nha, đặc biệt phải có X6 nha, hihi

tuyển thêm thợ đi không có máy test khó FIX lắm~X(

bạn có thể hướng dẫn sơ qua về port fw cho mình không. Mình cũng có chút ít kiến thức về cookrom nhưng mà không biết port fw sang các máy như thế nào

bạn có thể hướng dẫn sơ qua về port fw cho mình không. Mình cũng có chút ít kiến thức về cookrom nhưng mà không biết port fw sang các máy như thế nào
a Vũ đã lập hẳn topic hướng dẫn rùi đó,bạn chịu khó search xem

Ra nhiều mod, biết xài cái nào đây. phân vân giữa bản này với bản C6 v42 cho 5530 ngày 18/8. thanks chủ topic nhé.

Ra nhiều mod, biết xài cái nào đây. phân vân giữa bản này với bản C6 v42 cho 5530 ngày 18/8. thanks chủ topic nhé.
:)) mình dùng bản này vì sao thì chỉ có Jaf mới biết dc;;)

đã test 1 ngày thấy pin tốt, mod lại font và vài thứ linh tinh thấy khá ổn.. chắc xài luôn quá...:D

đã test 1 ngày thấy pin tốt, mod lại font và vài thứ linh tinh thấy khá ổn.. chắc xài luôn quá...:D
1 ngày mà đã biết dc pin tốt ah bạn:)) phải đợi sau lần sạc đầu tiên nữa mới chính xác được;;)

cho tui hỏi chút, h nếu tui muốn mod lại 1 font nào đó để k bị lỗi khi dùng cfw belle thì làm sao thế?

cho tui hỏi chút, h nếu tui muốn mod lại 1 font nào đó để k bị lỗi khi dùng cfw belle thì làm sao thế?
thì xem font của tôi có ký tự belle ở những ô nào thì thay vào font mới các ô như thế

thì thấy vọc từ tối qua mà mới đi có 3 vạch.. nghe nhạc cả đêm + nghe gọi vài cuộc+ ntin +wifi mà thế là ổn rồi.. pin xài gần 2 năm rồi mà dc thế là tốt quá rồi...:D

xài hiigh logic font creator mở 2 font lên xong copy symbol qua thôi.. 1 font của ganang với font của bạn...:D

thì thấy vọc từ tối qua mà mới đi có 3 vạch.. nghe nhạc cả đêm + nghe gọi vài cuộc+ ntin +wifi mà thế là ổn rồi.. pin xài gần 2 năm rồi mà dc thế là tốt quá rồi...:D
các bản khác hi sinh vạch đầu thì các vạch pin sau xuống 1 cách ko phanh,nhưng mình thấy bản này có vẻ khá ổn:)) pin chai mà vẫn dc 2 ngày rồi=))

Port sang cho 5230 với 5250 được không ganang,mình sang top a Vũ hỏi mà ko thấy hướng dẫn port cho 5250 kiểu gì
Cảm ơn trước nhá...

Nghe mọi người khen pin bản này nên quyết định jaf bản này thôi. Mình hay dùng wifi nên thấy pin trâu là khoái rồi.

làm bản này cho 5233 RM -625 đi ganang đẹp phết :D
nghe từ trâu cầy mà sướng hết cả người \-/

Back