• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chat siêu rẻ trên điện thoại di động với ViTalk

troly

Well-Known Member
ViTalk là một ứng dụng chat và tìm đường, chạy trên các loại điện thoại di động hỗ trợ Java MIDP 2.0 có kết nối GPRS hoặc Wi-Fi. Người sử dụng có thể online bất cứ nơi đâu bằng cả tài khoản ViTalk và Yahoo Messenger. Chat liên tục trong 01H chỉ mất có 1.000d, tha hồ các bạn nhé.Nguồn từ vnExpress.
Vào trang bên dưới xem hướng dẫn và tải về máy nhé. Miễn phí nhé.

vitalk.vn

Thật ra nó cũng ko đến nỗi siêu rẻ đâu ! Cũng ngốn tiền phết á ! Quảng cáo cũng chỉ là quảng cáo thôi ! Bạn cứ thử vào trong 1h coi nó sẽ tính cho bạn tốn bao nhiêu ?

hehhehe,cái này mình vào mà không được,nó bắt đăng kí mà hổng đăng kí nổi hicc

hehhehe,cái này mình vào mà không được,nó bắt đăng kí mà hổng đăng kí nổi hicc

Bạn đăng ký bình thường một cái tên nào đó, mật khẩu của bạn, một cái tên nữa là tên bạn hay tên girl của bạn cũng được, tiếp đến người giới thiệu thì điền đại vào. Đăng ký là được ngay ấy mà.

Cho mình hỏi cái. Bạn mình nó dùng cái máy SamSung E840 metalic. Thì có cài đc cái chat này ko nhỉ? Trong trang ViTalk thì nó liệt vào danh sách những máy dùng đc. Nhưng mình nghĩ cái máy SamSung này ko có hệ điều hành thì cài thế nào đc cơ chứ.
Cho nên bạn nào biết chút ít về mấy cái này thì chỉ dùm mình với nhé.
Thx nhiều!!!

Cho mình hỏi cái. Bạn mình nó dùng cái máy SamSung E840 metalic. Thì có cài đc cái chat này ko nhỉ? Trong trang ViTalk thì nó liệt vào danh sách những máy dùng đc. Nhưng mình nghĩ cái máy SamSung này ko có hệ điều hành thì cài thế nào đc cơ chứ.
Cho nên bạn nào biết chút ít về mấy cái này thì chỉ dùm mình với nhé.
Thx nhiều!!!

Máy của bạn có thể chạy được, song ko thể tải về máy tính để cài vào máy di động được. Từ máy didong bạn saonj tin nhắn VITALK gửi đến 8213 ( Giá 2000 VNĐ/ Tin nhắn). Sau khi nhắn tin tổng đài sẽ trả về cho bạn một trang liên kết, Click vào trang liên kết để tải về máy điện thoại của bạn và tiến hành cài đặt.
Cách 2: Sử dụng trình duyệt WAP của điện thoại để tải trực tiếp vào máy di động bằng cách gõ đường dẫn trực tiếp để tải file cài đặt tại địa chỉ: http://www.vitalk.vn/wap/vitalk.jad (với máy Samsung).

Cảm ơn nhiều!!! Để mình thử. Có gì thác mắc mình sẻ hỏi bạn sau!!!
Thx U!

theo mình thì ola hay hơn đấy . củng tích hợp yahoo trong ấy. gủi ảnh đc luôn. tùy các bạn hjhj ola.com.vn để tải về máy pc. ola.vn để tải bằng wap trên đt

Bạn ơi. Máy SS E840 của mình bị gặp trục trặc rồi. Mình cái cái Vtakl đc rồi. Vào đc 1 lần. Sau đó out ra. Và bây giờ vào lại ko đc nữa. Cứ vào đến đoạn Đăng Nhập. Mình nhập ID va Pass vào. Nó bảo vui lòng đợi. Thế là mình cứ đợi từ ngày này qua ngày khác (Bốc phét tí)... Nhưng vẫn ko vào đc nữa. Là sao hả bạn???
Giúp mình với. Máy của Người yêu mình đấy. Hxhx.

Mình ko có cùng loại máy với bạn, mình dùng n73, nên thật sự ko rành, bạn cố chờ để mình tìm hiểu thêm đã nhé.

Sam Sung dùng Java rất cùi ngoài cài game ra thì soft cứ nhảy như gảy đàn ý ><

Mình cài lại đc rồi. Nhưng vào chat nó cứ out lên out xuống. Chán thôi rồi. HXHX. Đúng là SS.

Mình cài lại đc rồi. Nhưng vào chat nó cứ out lên out xuống. Chán thôi rồi. HXHX. Đúng là SS.
Chịu khó tốn thêm ít nữa đỗi sang dong nókìa sài cho đã bạn ơi. Theo mình sài nokia vẫn tiện lợi hơn, nhất là bạn đã là thành viên của pda!

Back