• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chát Yahoo+Gửi MSN..Miễn Phí Bản Mới Nhất 4.08 Và 3.72 Full

Tình hình thì 2 bản IM+ này hiện giờ down về chỉ thêm lên máu >>> chả cái nào dùng đc :( . Thoai thì ... hiện giờ em chỉ lên đc = Yahmee thôi . Mấy bác ở đây có ai là "đại gia" thì xúc dùm cái Key cho anh em nhờ :D

to muon mua mot ban duoc khong
chuyen khoan hoac gap mat
0943006400

Cám ơn bạn đã có nhã ý như vậy.Nhưng gặp được mình hơi khó vì mình hok ở trong nước.Mà lần sau chú ý gõ tiếng việt có dấu nghen người việt phải thuần việt tí :D:D

Đã thay links mới ở bài #1.Bạn nào chưa down được thì quay lại down nhé

IM+? All-in-One Mobile Messenger 4.08_UIQ3.0 and 3.72 full

Tập đầy đủ các chức năng: MSN?/ Windows Live Messenger, Yahoo!?, AIM?/ iChat, ICQ?, Jabber? and Google? Talk.Là bản mới cứng:D:D.Nhưng 7 ngày Free Trial thui à :(:(.

Các bạn đọc thêm chi tiết ở dưới nhé:

IM+? All-in-One Mobile Messenger allows users to chat within the most popular IM systems (MSN?/ Windows Live Messenger, Yahoo!?, AIM?/ iChat, ICQ?, Jabber? and Google? Talk) between mobile devices and PCs in real-time. IM+ users can use the same accounts on mobile devices and PC regardless of changing mobile operator - it's very convenient for using in business trips.
"IM+ is the best mobile application in the world!",!@.V+]3F)e2t8T0T5e:J1e

Connect Magazine 2/2005 tests.

IM+ became the "Application of the Month" in October 2006 on UIQ Technology website.

Simultaneous connection to MSN?/ Windows Live Messenger, Yahoo!?, AIM?/ iChat, ICQ?, Jabber? and Google? Talk in one client.
Mobile-to-Mobile and Mobile-to-PC real-time communication.
No cost per message, only standard payment for wireless data transfer.
7-Day Free Trial.
Key Benefits:

Message History.
If you add new buddy to your contact list with IM+ you see this user in your contact list when you connect with your desktop client next time.
Multiple Code Pages support: exchange messages in any European language.
Full presence status support.
Multiple dialog windows.
Emoticons (Smileys).
Integrated help function.
Authorization for presence status subscription.
User menu is available in Flip-closed mode.
Sending messages by pressing Enter on Virtual Keyboard, even for off-line contacts.
Sound alerts or vibra-alerts for incoming messages and contacts coming online. (Vibra alerts only on P800/P900).
Cut'n'Paste Support.

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Còn đây là bản IM+ 3.72 Full sử dụng không bao giờ hết hạn

bạn ơi, xem giúp mình với. mình cài cho P1i( sonyericsson) bản 3. thì ko chạy, bản 4.08 thì vừa cài xong, vừa online được thì nó bảo " Trial Expired "
Bạn cho mình xin luôn cái SN điền vào cho tiện bạn nhé.
PM dùm mình hoặc email: weareinlove_nk@yahoo.com.vn

thanks alot

bạn ơi, xem giúp mình với. mình cài cho P1i( sonyericsson) bản 3. thì ko chạy, bản 4.08 thì vừa cài xong, vừa online được thì nó bảo " Trial Expired "
Bạn cho mình xin luôn cái SN điền vào cho tiện bạn nhé.
PM dùm mình hoặc email: weareinlove_nk@yahoo.com.vn

thanks alot

Hiện bây giờ IM đang bị lỗi toàn cục bạn à.Bạn dùng hok được đâu!!!

Hiện bây giờ IM đang bị lỗi toàn cục bạn à.Bạn dùng hok được đâu!!!

vậy bạn cho mình xin phần mềm nào chat yahoo hiệu quả nhất nhé, cả vừng mè luôn nhé, cám ơn bạn.

Back