• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHMate - CHM Reader!

hailua_8

Super V.I.P
Phần mềm đọc sách định dạng .chm (Microsoft Compiled HTML Help) dành cho iPhone and iPod touch. Update phiên bản mới v1.1!

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?2yjjz3myxqy[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:
To Mod's: Nếu 2 lúa có post trùng, xin Mod's vui lòng delete giùm. Cám ơn Mod's.

Chào bạn! Lúa vẫn chưa hiểu được câu nầy ý là gì ? Lúa post trùng chăng? Nếu thế bạn vui lòng cho biết lúa thành thật xin lổi và delete ngay bài nầy. Chúc bạn vui vẽ nhé... Chào thân ái!

To Mod's: Nếu 2 lúa có post trùng, xin Mod's vui lòng delete giùm. Cám ơn Mod's.

Chào bạn! Lúa vẫn chưa hiểu được câu nầy ý là gì ? Lúa post trùng chăng? Nếu thế bạn vui lòng cho biết lúa thành thật xin lổi và delete ngay bài nầy. Chúc bạn vui vẽ nhé... Chào thân ái!

he he, chắc tại anh bạn pdana này để ý thấy hailua post bài thường kèm câu này ở cuối mà trong bài này ko có nên có ý định bổ sung đó mà. :D
(@hailua: bạn ko cần phải làm vậy đâu, nếu có trùng thì sẽ bị xóa ngay tắp lự, PDAVIET mà)

Cho em hỏi, ngoài cách up truyện vào library thông qua PC sử dụng trong Wifi,, có thể nào up mannual vào library thông qua PC suite hoặc Winscp không hả bác ơi?

Cho em hỏi, ngoài cách up truyện vào library thông qua PC sử dụng trong Wifi,, có thể nào up mannual vào library thông qua PC suite hoặc Winscp không hả bác ơi?

Rấc tiếc là app không thể cho phép up mannually vào library thông thường như các app khác.

Sao không. có nhưng hơi loằng ngoàng và sử dụng kết hợp với iFile. Mình nói theo ý kiến cá nhân và đã test.
1. Sử dụng iFile ( trên cydia) down về vào setting --> chọn Application Name (Làm việc này để có thể map giữa tên đã mã hóa của CHMate) - vào đường dẫn var/mobiles/Application/Chmate sẽ thấy tên đã mã hóa.
2. Bật iFunbox vào thư mục var/mobiles/Application sau đó sẽ tìm thư mục đã mã hóa của CHMate. (ai chăm chỉ thì click từng thư mục cũng được ko cần xài iFile)
3. Copy file CHM vào thư mục Document của CHMate.

Done!

Back